Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Yếu tố lãnh đạo là thứ mình yên tâm nhất khi giao tiền cho lãnh đạo CEO, sau khi kinh tế đi vào vòng tăng trưởng mới thì hằng năm nhận cổ tức của CEO từ lợi nhuận mảng dịch vụ du lịch và lữ hành cũng đủ con cái ăn chơi khỏi phải làm lụng

3 Likes

Thầy A7 đã soi và Múc thì cứ theo thôi. L14; DIG; CEO là siêu cổ sẽ còn tăng nhiều và phải ôm cho thật chặt chỉ mua không bán kệ TT. Haha phải lỳ như trâu bò mới giầu sang phú quý được

5 Likes

Đây là gian đoạn cò tù mù và nghi ngờ về BDS cũng như việc sắp tới truyền thông sẽ có nhưng thống tin nhắm đánh BDS.

Việc đặt " biên an toàn của định giá thấp nhất" sẽ giúp NDT hiểu được giá trị nào là " an toàn nhất".

4 Likes

Yếu tố lãnh đạo, minh bạch và tốt hơn trong sử dụng vốn sẽ được cải thiện rất nhiều nếu LFI vào HDQT CEO. Xét về vĩ mô và cả kỹ thuật CEO đang rất đẹp cho ai vào mới, còn cổ đông dài hạn thì cứ yên tâm đi ngủ.

3 Likes

Cách đầu tư để không đổ lỗi cho ai là tự tìm hiểu và đánh giá. Tầm nhìn và vĩ mô của A7 là kiệt xuất nhưng sẽ không đảm bảo 100% được cũng như không thể tránh được những sự kiện kiểu " thiên nga đen".

Thế nên để yên tâm nắm giữ, nên tự tìm hiểu và đánh giá đựa trên tầm nhìn học được A7. Bởi ăn thì mình hưởng và thua mình chịu, và khi tự định giá được sẽ không sợ những nhịp chỉnh, yên tâm " đi ngủ". Bài định giá cũng dựa trên quan điểm cá nhân của mình và mình ghi rõ " biên an toàn của định giá thấp nhất" nhé :blush: :blush: :blush: nên có thể hiểu là “an toàn của an toàn”

11 Likes

Dự án lấn biến ngay TP Rạch Giá Kiên Giang cực kỳ thơm, Rạch Giá Kiên Giang cực giàu, đời sống và vật giá rất cao do dân đi biển, đời sống ở đây mình đánh giá ngang Saigon và cao nhất vùng miền tây (trừ phú quốc nhé). Thơm đấy !!!

3 Likes

CEO và DIG là 2 nồi cơm thạch sanh, ăn mãi ko hết. Để càng lâu quỹ đất càng phát triển tốt, có A7 vào hdqt thì định hướng tốt hơn nữa càng ngày càng thành công. Khéo lên 500k cũng méo thèm bán kkkk

4 Likes

CEO là “tài sản” mình để lại cho con, nên mình soi kỹ lắm, không phải để kiếm lợi nhuận. Đối tác kinh tế trực tiếp nên mình cân nhắc kỹ trước khi xuống tiền.

10 Likes

Thường ở mỗi giai đoạn tùy vĩ mô mà định giá sẽ thay đổi sẽ thực tế và sâu sát hơn. Tầm đến đâu tiền đến đấy !!!

5 Likes

Biết đâu giá đất Phú Quốc lúc mở bán lên 300tr thì định giá lại thay đổi xa bây giờ kk

2 Likes

A7 vào HĐQL thì thành L14 ver2 luôn, ae ôm càng lâu càng quý, hàng hiếm quốc gia

1 Likes

Đất PQ cạn cung do PQ là đảo, nếu dự án khu phi thuế quan của IPP được thông qua, Phú Quốc hoàn thành lên TP trực thuộc tỉnh sớm (đã duyệt) thì đừng nói 300t/m2 có thể còn hơn…

1 Likes

Ối dồi ôi, đất của CEO lại còn sổ đỏ lâu dài chứ ko phải 50 năm cơ. Phát này CEO có A7 vào nữa xong thay đổi tư duy cách quản trị vốn tốt hơn thì cổ đông như e với bác càng lợi thôi. Đợt tới để đi họp CEO xem sao đã kkk

1 Likes

Bác chỉ tính giúp mình 25% thương phẩm Ceo Phú quốc x giá lời nhỏ là 100tr/m2 (trong tương lai còn tăng giá vì năm 2025 dự kiến Pq lên tp loại I) thì ra tiền lời cỡ 90k tỏi xấp xỉ hơn 3.5 tỷ usd rồi
:grin:

2 Likes

Theo như bác tính toán thì thiếu 1 số 0, 270k tỏi là hơn chục tỷ usd đấy kk
:rofl:

2 Likes

Chết bà - để tính toán chỉnh sửa lại và tăng biên an toàn lên. Cảm ơn bạn nhé!

2 Likes

Bác chủ thớt cho em theo đuôi với, em đọc bài phân tích của bác đúng sai em chưa nói nhưng em cực thích tư duy của bác. Cảm ơn bác nhiều ạ

1 Likes

Vậy thì xucd múc húc —

1 Likes

Mình là NDT, không hội nhóm nào cả :blush:

1 Likes

Đã review lại số liệu, giảm % thương phẩm mức thấp nhấp, giảm giá bán xuống thấp nhất tại thời điểm Q4/2021, biên an toàn giá 50%. Cảm ơn bạn nhé.

4 Likes