CEO siêu cổ 2022!

Ceo thì e tỉ trọng lớn nhất trong 3 mã.hi vọng vào e nó nhiều và sớm nhất

1 Likes

Tin đáng chú ý:

Đây nhé ae. Ae tải tờ trình về là thấy

1 Likes

Ceo năm nay cỗ siêu to. Giá rẻ ae múc thật lực. Năm qua ăn NhA pht đã ngon rồi. Năm nay ceo lại càng ngon hơn

1 Likes

Mong Bác dẫn dắt mọi người cùng tới thành công. Đường vạn dặm lắm bẫy nhiều chông. Em đưa BÁC thêm thông tin để BÁC chủ động giải quyết nếu tình huống này xảy ra. BÁC bấm để xem chi tiết

Ủa bác xem mục nào z bác s e kiếm nãy g vẫn chưa ra

K thấy bác ui

Vào không thấy tờ trình tăng vốn đl bác ạ.

1 Likes

http://ceogroup.com.vn/public/media/files/2022/cbtt/to_trinh_phat_hanh_co_phan_tang_von_dieu_le.pdf

3 Likes

Vào mục công bố thông tin. Nhìn thấy bàn tay đang trỏ xuống ý, nhấn vào đó sẽ đc ntn

Rồi chọn cái thứ 2

3 Likes

Tks bác

Thực chất đội TD dùng công cụ báo để rung dọa a e F0, lúc hô ngon lúc ra tin xấu để a e F0 mua đi bán lại đội đó mới có lời. Còn nhiều a e viết báo chắc gì đã am hiểu ngành nghề, thị trường như a e mình, nhiều bạn cũng còn rất trẻ ít thực tế cũng viết báo nên mình ít đọc báo mạng lắm

1 Likes

siết vốn vào BĐS, các DN BĐS khó rồi. Cổ bơm thổi nhiều như CEO, DIG sụt mạnh.

Siết bds thì bank cũng đi viện.K có đâu,media ra hàng loạt để trấn an dân thôi

2 Likes

Hài. Hiểu chữ siết bđs là siết gì không :slight_smile:
Đọc báo cũng nên tư duy xíu đi chứ

1 Likes

Em mới đọc được bài trên fb buồn cười gê mấy bác ạ , em mới cắt lỗ STB với chốt lời 3 tháng trời lời được 500k của mbb để múc thêm CEO

2 Likes

Pick này ae ko còn thở ah.mà hôm.nay ko ai bình luận nữa vậy.bố m đu 92 vẫn gáy đây.cm đu thấp sao im thế.

1 Likes

Rụng hết chứng hix

2 Likes