Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Tương lai thì nó sẽ rõ ràng hơn nhưng ko còn giá thấp. Còn về ngành BĐS thì DIG hiện giờ đang sở hữu nhiều lợi thế hơn nhiều so với các doanh nghiệp bđs còn lại.Từ quỹ đất,dự án,tầm nhìn. Đặt cửa chết thôi.

1 Likes

Không đâu bác. E đang so với các doanh ngiệp cùng ngành đang ra hàng liên tục dịp cuối năm với lợi nhuận dự báo kinh khủng ( do thị trường BDS ấm lên) nên muốn tham khảo ý kiến các bác xem kế hoạch của DIG vậy có thể coi là tốt dc k?

Mình cho là rất rất tốt

Những thứ b thấy chả nhẽ người khác k thấy, giá vốn b mua bh, lsao bằng giá vốn mình mua bh và 10 năm sau, mọi thứ nó rõ thêm 1 chút thì giá nó lại 1 khác. cái mà dài hạn đem lại là lợi nhuận kép đó mới là chìa khóa thành đại gia. vd bạn mua 1cp 10k khi nó lên 20k thì 50% của 20k nó đã bằng giá vốn ban đầu của b rồi !

Ak vậy thì mới bác mua VHM nhé.hàng lúc nào cũng có sẵn.mời bác xơi

Thế mài có mua dig ko…mài ko mua thì xía vào chuyện nhà ngkhac làm gì…còn mua thì phải tìm hiểu và có câu chuyện mà bám vào mà kì vọng
Đéo ai rảnh giải thích lại từ đầu cho mài
Nghe cách hỏi của mài 1 là môi giới hai là nghe lóm của Dũng fpt và một số youtuber
Mỗi người có mỗi kì vọng để mua và giữ cổ phiếu
Đã ko tin thì khỏi mua mà ko mua éo có hàng thì khỏi cần xía vào chuyện nhà người khác

Đánh để thoát nghèo thì đánh ngắn.Còn đánh để giàu sang thì cuộc đời này chỉ cần đánh 2 nhịp thôi.Nhịp này là DIG

Chủ tịch mắc bệnh parkison của người già. Bị thế mà vẫn đứng thuyết minh diễn giải cho cổ đông đầy đủ không nề hà. Đừng cười người ta vội :sunglasses:

7 Likes

Bằng tuổi ông ấy ko biết ông đang làm gì.haha

Nói cà lăm nhưng 1 đời cống hiến cho tập đoàn, tham vọng và cực kì tâm huyết với cổ đông, tương lai là chủ tịch của (một trong những) tập đoàn bđs lớn nhất VN. Còn bạn, xinh đẹp thông minh ăn nói lưu loát, sẽ là gì đây? :sunglasses:

Đến giờ đến ngay cả thầy A7 cũng đâu đúng được 100% . Còn theo tư duy thầy rồi thì thấy cơ hội ngon là đặt cửa chết thôi.Ko múc để thiên hạ múc nó giàu mình nghèo chỉ vì ko có bãn lĩnh.

Mày bị não à? tao nghe ông ấy nói cà lăm thì tao bảo nói cà lăm, liên quan đéo gì đến chuyện chuyên môn của người ta?

Đơn giản thế này bạn muốn 1 mảnh đất thì bạn sẽ chọn mảnh đất ở đó có đầy đủ dịch vụ,đường xá giao thông thuận lợi để mua.ok vậy bạn sẽ trả giá cao và có cơ hội lãi từ miếng đất đó.còn với những người giỏi có tầm nhìn thì họ thường chọn những mảnh đất giá thấp ở vị trí tương lai sẽ đẹp.khác biệt giữa người giỏi đó là tìm đc vị trí đẹp có tương lai hay ko.cũng như nhiều ae ở đây họ chọn DIG vậy.còn như bạn muốn ăn chắc thì ko đủ trình và gan lì để nắm giữ DIG đâu.ae ở đây giải thích nhưng bạn giữ lập trường của mình như vậy rồi phản bác lại họ.còn nếu bạn k thấy triển vọng gì ở DIG thì mời bạn mua con khác nhé.còn đừng ở đây đưa ra mấy luận điểm kiểu như tương lai nó k chắc chắn sẽ xảy ra.

1 Likes

Đúng ở đây còn phải dựa vào tầm nhìn.
Khi nhìn ra được tương lai của DIG thì A7 múc giá 67 hay giá 91 như nhau, đều là đúng hết.
Còn nhìn theo ptkt thì mua xong cổ phiếu nó lại giảm sâu thì là không đúng.
Để xem ông khôn lỏi ngắn hạn giàu hơn hay ông có tầm nhìn giàu hơn bác ạ.

Niềm tin nó ở trong đầu mình ấy :grin:

ông mong mua thấp thì lên cao bán tiêu rồi. Rồi lại nhảy con khác vì đâu có quan niệm nó ngon mà nắm đâu.Nhảy con khác là vớ phải con đểu thì lại sập hầm.Quay về máng lơn.Nghèo bền vững.

1 Likes

Vành đai 3 + cầu Cát Lái. Long Tân sẽ lên giá khủng

7 Likes

Khi bạn đạt đến đẳng cấp của bác ý, bạn có cà lăm thì người khác cũng ko đề cập đâu, tập trung vào những gì bác ấy làm nhé.

Mong thầy A7 giải đáp giúp

• A Công tuyền nói thu quân với CEO, và A7 cũng không nhắc gì đến CEO, và trước đây A7 nói có thể vào hội đồng quản trị CEO nhưng gần đây thì không nhắc tới
  • Trong trường hợp A7 thu quân, và đội học trò thầy thu quân, thì giá mọi người mua tầm 7k-16k vẫn có lãi còn nhà đầu tư tin tưởng thầy mua giá gần 100k sẽ thiệt hại rất lớn
  • Thầy hay nói CK là thị trường niềm tin, nếu thực sự thầy và đội học trò bán CEO mà không cầm dài hết chu kỳ 3-5 năm như những gì thầy vẫn nói, thì thực sự trên thị trường này không còn gì để tin tưởng.

Rất nhiều người dùng các tư tưởng này để hạ giá CEO, mong thầy giải đáp giúp

5 Likes

Anh vẫn giữ nguyên ceo.
Anh ko vào hdqt vì có nhiều lí do riêng.
Anh ko đi họp đc nhiều công ty vất lắm.
Anh đi đâu giờ cũng bị chụp trộm up mạng nên anh ko muốn.
Đang bàn tính cử nhóm đệ giống Tuấn anh bên HDC

92 Likes