Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Ồ thế à, chúc mừng bạn đã hiểu bạn mua vì cái gì và kỳ vọng gì nhé. À mà này nên thể hiện người có văn hóa xíu nhé bạn. Chứ chửi nhau chưa biết thằng nào hơn thằng nào đâu

Loại ra vẻ thanh cao bằng mõm nhưng tâm đen như than của mày thì bổ thẳng mặt luôn. Đéo cần văn hoá với mày!

3 Likes

Nghe thấy cut loss là lại ăn tiền lẻ rồi . Tìm hiểu doanh nghiệp thấy vốn hoá ít hơn tài sản nhiều lần là xúc. Đợi doanh nghiệp làm ăn bán hàng thu tiền về cho ta. Chứ mua xong chờ chuẩn bị chạy . Hớt váng chả chết

1 Likes

Giả thiết mua ceo 4x lên 7x đáo hạn làm báo cáo tài chính vào lại giá 4x
Hoặc tiền bán dự án cổ đông góp thêm vốn vào cái này phải hỏi hội đồng quản trị chứ không ai biết được

Loại vô học như mày tao đéo chấp, cũng chỉ là 1 thằng vuốt đuôi, võ mồm thằng đéo nào chẳng nói được :rofl:

Mua thêm

1 Likes

thỉnh thoảng Thái vào đây gây sự chú ý để bán sách, khoá học.
Tội cho những ai mua khoá học của hắn. Coi như mất tiền ngu trước, nộp học phí vào thị trường sau

Cut loss hay take profit tôi không việc gì phải khoe, chỉ vài suy nghĩ chia sẻ thôi bác. Chúc bác thành công.

Chờ giá vốn 3x mà mua lên 4x bán rồi cút. Loại mày coi như đống cứt ko đáng tiếp chuyện.

Cảm ơn bạn . Làm gì thì cũng phải chờ đợi. Ko thể giàu nhanh được.

Cổ ngân hàng giảm hơn 20% từ năm ngoái ae ta gọi là đỉnh, giờ cổ đất ae mình giảm 50% thì người ta gọi là đỉnh cũng ko sai. Chỉ là mọi thứ không theo ý chúng ta nên chúng ta mới lồng lộn lên thôi. Trong cuộc đời phải có lúc đúng lúc sai quan trọng ae đứng dậy làm lại thôi

Chắc ko phải thái đâu. So kinh nghiệm . Tiền bạc. Sự thành công thì Thái so với A7 ko bằng 1 góc. Nói về nhận xét hay phán xét Thái chưa đủ trình để nhắc tới tên A7.

1 Likes

Đúng đấy bác, quan trọng mình hiểu vốn bản thân và mua vơi sự kỳ vọng của bản thân. Đầu tư là phải vui vẻ và nhẹ nhàng dù sóng lên hay sóng xuống. Đáng tiếc nhất trên diễn đàn này còn nhiều kẻ vô học quá, nên rất ít người chịu chia sẻ tư duy đầu tư của họ.

Thằng này giá vốn 3x cái L. Mịa mày ko đu đỉnh quanh 100.x tao đi đầu xuống đất. Nhìn Avata là biết ngu rồi bị TT nó đấm cho xưng mặt ko chừa phát nào

chắc 99%
Dân marketing trả lời comment kèm # hastag để nổi trend là biết.

Có thể bán ở tháng 1 và bắt đáy tháng 2

Nói thật với bạn tôi đã nghe rất nhiều các chuyên gia phân tích trên ttck . Nhưng người mà có tư duy đầu tư đúng đắn nhất là A7. Tôi ko phải đệ A7 chỉ là người áp dụng tư duy A7 thấy rất hiệu quả.

2 Likes

Tôi không bàn luận về ai cả, chỉ là đưa ra luận điểm đầu tư của tôi thôi. Còn trên thị trường này tôi chứng kiến lắm người giàu lên, nhưng ko it ngườii tan gia bại sản. Khẩu vị của tôi là thích mua doanh nghiệp chưa lên sàn và chờ họ IPO rồi bán.

1 Likes

Khủng khiếp giật mình khi cách đây khoảng hơn 1 tháng mình đi quanh thành phố Việt trì và thị trấn phong châu, tỉnh phú thọ thì thấy có một số nhà đất treo biển bán nhưng chỉ sau 15 ngày mình đi lại một vòng thấy không còn những nhà đất này treo biển bán nữa giật mình mình hỏi những người xung quanh đó thì họ bảo có người mua rồi ,đúng là đất Việt trì và quanh VIệt trì hot thật ACE ạ