Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Làm nào có Thái nào ở đây. Tôi không bênh gì ông Thái nhưng ông đọc cmt thì cũng phải biết ai là thật ai là giả chứ.

Tôi ko phải là đệ A7 nhưng cá nhân thấy phương pháp đầu tư của A7 rất chính xác. Nhìn nhận thấy A7 và đệ rất thành công trong đầu tư. 1 điều nữa khiến tôi khâm phục A7 hơn là đứng ko đổi tên ngồi ko đổi họ. Ko dùng nik ảo trên các diễn đàn . Luôn luôn nhất quán với cổ mình chọn. Chứ ko sáng nhổ chiều liếm như các chiên za

1 Likes

Bác ấy cũng nhận ra k phải Thái nhưng vẫn bình luận vậy để thằng làm thuê kia về báo cáo lại cho Thái cũng đc mà.

Múc thêm đó

2 Likes

Làm Broker mà theo A7 thì nhà đầu tư của broker đó sẽ có lợi. Nhưng broker đó sẽ đói ăn. Rất giống một quan thanh liêm. Nhưng quan thanh liêm hiếm lắm.

Khi nhìn lại ai cũng tiếc 10 năm trước không mua đất và ai cũng tiếc vì bán đất. Bất kể thời điểm đó đất có sốt hay không.

đùa chứ.qua vô tình lướt vào video ông,khịa có vẻ ác mà sao cái vụ tiền là vua ông lại quên à kkkk,thấy nhiều bình luận cảm ơn,tung hô góc nhìn của ông,đọc thật sự chỉ muốn đi ị.thuê đội quân tung hô hay gì???

1 Likes

Mày ngu tới mức đéo hiểu bố nói gì. Tiễn vong!

Tôi đầu tư và đầu cơ theo những phân tích nhận định và phương pháp riêng của tôi. Tôi không dựa vào ai cả, nên không bàn cãi và tranh luận về ai cả. Và tôi cho rằng đó là việc ngu xuẩn, bởi chỉ làm cho mình bực mình và sân si hơn thôi. Chứ không giúp ích gì cho bản thân và tài khoản của mình cả.

Chỉ cần biết đất nó nhiều vô đối, vị trí xin xò, lãnh đạo ngon lành thì nó sẽ như Bit-Coin thôi !!!

Ôm đến hết chu kỳ đầu tư công, lúc đó mới nói chuyện lời lỗ. Như anh Vượng Vinhome củng từng nói đầu tư thì củng 1 ăn 2 tịt chứ bố nào đảm bảo toàn thắng.

Tin tưởng thì chơi tới cùng, vì có ai tin rằng Bit-Coin nó x10000 lần không, x mấy lần là thoát hàng rồi quay lại bảo nó ảo.

Kỳ vọng là thứ vi diệu lắm, mà con DIG ai củng biết nó đất khủng, thì sẽ lãi khủng, đết cần quan tâm chỉ báo kỹ thuật, lãi nhuận bao nhiêu làm quái gì.

Tôi lỗ 50% đây củng chẳng thèm quan tâm, để thời gian chạy xe ôm kiếm tiền dành mấy năm nữa kiếm mã nào siêu kỳ vọng đầu tư tiếp. Rảnh hán đâu cứ ngồi nhìn chart T+3, rảnh thì tôi Trade coin cho nó nhanh.

Thôi chút anh em đầu tư hồng phát nhé !!!

1 Likes

ở thị trường tài chinhsn ày khi mình hoảng loạn là cơ hội của kẻ khác,khi mình bán ra cắt lỗ là khi mình tự giết chết mình,thị truongf chỉnh sâu vẫn ôm cổ mà mình tin tưởng,đồng lòng ôm thì thoát đc giá giảm sâu tiếp,vẫn tạo nền giá ổn để chờ đà bật lên,hoảng loạn là thuốc độc tâm lí giết chết các nhà đầu tư.enter 1 cái thôi là thua thật mất rồi,còn kiên định nắm giữ để chung tay giữ nền giá cổ phiếu ổn?tại sao k làm mà cứ hoảng loạn làm gì để cùng hại nhau xuống mồ???

Sang tuần, Him Lam xả tiếp đấy. Giá vốn sau chia tách của nó có 16.8 thì nó xả kiểu gì cũng lãi. Chết nhỏ lẻ ôm đỉnh

Loại fomo, dái bé đi trăm ngả đều chết thôi

1 Likes

Chủ tịch đã làm việc rồi . Himlam tạm thời dừng bán. Muốn đầu tư thì đi đại hội mà xem cty ra làm sao. Đừng đoán mò làm gì . Chủ tịch nó phải thế ko phải mày thích bán là bán ầm ầm mà dc đâu

2 Likes

Lấy gì khẳng định đâu là đỉnh khi mọi thứ còn chưa rõ ràng? Tiền có thể mất (lỗ ảo) nhưng đẳng cấp và niềm tin vẫn còn thì sớm muộn cũng sẽ lấy lại. Nhưng đánh mất đẳng cấp và niềm tin của bản thân là mất tất cả.

1 Likes

Chứng khoán nắm giữ của L14 tăng từ 486 tỉ (Quý 04.2021) lên 700 tỉ (Quý 01.2022).
Như vậy LFI đã mua thêm 214 tỉ ngay trong quý 01.2022.
Không như nhiều người nói LFI thoát DIG và CEO nhé.

11 Likes

Tôi nhỏ lẻ.
Ceo 68 đây.
Vẫn k bán?
Đừng đánh đồng kiểu số đông v nghe buồn cười lắm

2 Likes

Hãy đọc bài này để biết vì sao đất ở Việt Nam lại đắt nhất thế giới.

1 Likes

DIG 101 đây :hot_face: :hot_face: :hot_face:

3 Likes

@Sieucophieu12345 bon báo chạy luôn quảng cáo Ms sợ

3 Likes