Chào Bà con nhỏ lẻ Gà bay.......chúc 1 ngày nắng đẹp

Ảo nó vừa thôi…:zipper_mouth_face:

3 Likes

Bình thường một ngày vài ngàn còm cho nên lúc nào cũng đứng số 1. Từ ngày khóa 3 ngày mới 1k.

1 Likes

Thấy các bác cuồng bác Khoai quá rồi thì phải… tới cái mức… nhìn đâu,ngồi đâu…nick nào cũng cho đó là bác Khoai :grimacing::grimacing::grimacing:

4 Likes

Bạn @hoangthuylinh có thể cho mình xin thêm thông tin được không? Cảm ơn bạn nhiều.

2 Likes

= ))))) jean uy tín lên r đấy à = ))))

Chị xem chi tiết ở đây ạ. Thông tin đầy đủ minh bạch hơn ở đây.

3 Likes

Cảm ơn bạn :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Bác nhầm rồi … bác biết gì mà nói ngta như đúng rồi vậy ạ?? …Các bác đàn ông đàn ang mà e thấy các bác cũng lắm chuyện ghê nhỉ😬tưởng chỉ có đàn bà con gái mới đi hóng và buôn tám chuyện chứ …! SỢ THẬC🤭ko ngờ toàn đàn ông đi hóng😑

4 Likes

4 Likes

Chút lại 1 loạt vào “chào hỏi nhau” là tất cả cmt bay tít lên trên này : ))))

1 Likes

Đừng giở giọng đàn bà đàn ông ở đây, bảo vệ thì lấy chứng cứ ra😞 tôn trọng quyết định chờ 1 tuần của mod tôi ko rep lần nữa , nên nhớ diễn đàn ko của riêng ai đừng mở mồm kiểu đó

2 Likes

nói chung là có ăn chặn. vậy thôi

Đéo mẹ buồn ỉa. Từ thiện được bao nhiêu? Mấy lần? Có gì chứng minh không? Gớm chết kể lể mắc ỉa thật sự.

Chào bác vy nhé lần này avata hơn tối màu bác ơi

1 Likes

mùi bưng bô hơi thủm đấy. Đéo ai cái tâm mình không đến tận tay người nông dân mà vẫn thấy an lòng? trừ khi m cũng đầu têu với thằng Khoai ăn được đống tiền lùa gà trước đó nên mất chút cho thằng Khoai coi như là trả phí, đúng chứ

1 Likes

Cuộc đời này em chỉ phục mỗi bác @win-win hơn 90% mã đỏ lửa bác vẫn nhận định IDC sẽ xanh Tím,em phục bác rồi,kính bác 333 ạ!!!

1 Likes

Win win là thằng nào đấy bác
Sao mình ko bít nhỉ

1 Likes

từ ngày đầu vào cái diễn đàn này đã cảnh báo thằng Khoai nhưng không ai nghe, còn có thằng Cướp Tàu vào tận pic của mình chửi xối xả. Bố thằng cờ hó

3 Likes

bác cứ inbox @win-win nhé,cao thủ mới nổi của F nhận định chuẩn lắm

tham khảo cả thôi, đéo nghe theo ai hết