Chém gió thông tin vui trên F247: Chim Điêu và Những người bạn

Hoà chung với niềm vui của bóng đá Nữ và Nam đoạt HCV Seagame 31, mình mạo muội lập pic đầu tay với chủ đề: Chém gió thông tin vui trên F247.
Pic lập ra với mục đích tạo thêm nhiều tiếng cười cho các memmber F247 giải toả căng thẳng, sang chấn tâm lý sau những lần nhìn bảng điện.
Nếu thấy hay hớn và thích thú thì xin các bạn 1Nai, 1 Sê và 1Đăng ký hóng hớt để mình có thêm động lực tác nghiệp ở những bài viết sau…

Và bây giờ, bài viết số 1 trong chùm chém gió xin phép được bắt đầu:

Bên Nhà văn hoá “Chim Điêu và những người bạn”, vợ đẹp của Quá cụt - Kô Kô đã trở lại sau 3 tháng cắt đuôi thành công lũ Fan cuồng ngốk nghếck cùng bọn giang hồ đòi tỷ võ trên đỉnh Hoa Sơn.

Lần trở lại này Kô Kô khẳng định rằng mình đã bế quan thành công sau 3 tháng quan sát TT và bọn giang hồ mõm. Kô Kô sẽ mang 90tỏi ra để chiên chứng, với khuyến nghị gần chục quả chứng cho các Fan và võ lâm tha hồ lựa chọn.

Với kinh nghiệm “quy ẩn lúc đỉnh cao để mặc quần hùng tranh nhau rơi xuống đáy” từ lần tỷ võ trước, hứa hẹn lần trở lại này của Kô Kô sẽ lại khiến các Fan háo hức, giang hồ đảo điên…

Theo ghi nhận hiện nay, các Fan trung thành đang tích cực wuay tay thay Quá cụt đẩy Nhà văn hoá “Chim Điêu và những người bạn” lên Hot search trên F, hứa hẹn 1 cuộc bùng nổ “tym” và “cò men”…

Các Fan cuồng thì khóc ngất vì xung xướng sau khi bay màu 50-60% ngân lượng mà vẫn lại 1 lần nữa được nhìn thấy thần tượng. Và nhất là thần tượng “lại 1 lần nữa” hứa là sẽ sát cánh bên Fan chứ không bất ngờ quy ẩn khiến quần chúng bơ vơ như lần trước…

Các Fan trung lập thì đang trầm ngâm: “Nó có thêm Chim Điêu và Quá cụt trợ công thì sức mạnh đáng gờm lắm đó. Vả lại nếu mà nó có 90tỏi thật đem chiên chứng thì chắc cũng cháy cạnh được 30-40% đấy, có nên theo không nhỉ”

Còn bọn AntiFan thì đang nhếch mép cười: “Thằng Quá chồng nó thì cụt tay, thằng Bình chén nó thì mất mạng. Đéo tin nó được đâu”

Dù có rất nhiều luồng ý kiến trái chiều nhưng hy vọng rằng với sự chuẩn bị kĩ lưỡng cùng kinh nghiệm rút lui hợp lý từ lần tỷ võ trc. Lần trở lại này Kô Kô sẽ mang niềm vui, chiến thắng đến với các Fan hâm mộ, cũng như toàn thể quần hùng hóng hớt ăn theo. Đồng thời đập tan những nghi ngờ của võ lâm đồng đạo, để Nhà văn hoá “Chim Điêu và những người bạn” được nở mày nở mặt.

Đặc biệt, chúng ta nên nhớ Kô Kô là người luôn thể hiện được một tâm lý vững vàng khi LÂM TRẬN, cũng như có những kỹ năng thượng thừa trong CHIẾN ĐẤU. Dù có tranh tài trên đỉnh Hoa Sơn, hay dưới đáy Tuyệt Tình Cốc thì Kô Kô cũng chẳng ngán, bởi vì Kô Kô đu dây ở Cổ Mộ từ bé quen rồi. Hãy tự tin ủng hộ Kô Kô nếu bạn thấy mùi vị đủ ngon…

Slogan của Nhà văn hoá “Chim Điêu và những người bạn" là: "CÁCH KIẾM LỢI NHUẬN TỐT NHẤT CHÍNH LÀ THỜI ĐIỂM “- " VÀO - RA THEO NGUYÊN TẮC”- " NÓI KHÔNG VỚI LẬP ROOM NHÓM LÙA GÀ "

PS: Câu chuyện có nhiều tình tiết hư cấu, mong các quý anh chị đọc kỹ kẻo tẩu hoả nhập ma :joy:

Các quý anh chị muốn mình chém gió thông tin về nhà nào thì có thể đặt hàng để mình xem xét xem có thể hành văn sao cho phù hợp nhé…

12 Likes

Nhiêu đó thôi hả?

4 Likes

Mỗi ngày 1 chủ đề chứ mài muốn sao? Mài nghĩ tao lập pic liên tục được như ai đó à :joy:

7 Likes

Hình như flop rồi…

1 Likes

hình ảnh

2 Likes

Khởi nghiệp thất bại vkl mài ạ :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Vừa viết vừa run nên nó thế đó bác ơi :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Thêm đê! Koo koo có vẻ không đủ sức hấp dẫn lắm! Mà lời văn cũng hơi nhẹ đô…

5 Likes

hình ảnh

1 Likes

Lời văn thế là ngon rồi, chứ thêm tý hơi cồn nữa là dễ bị các Mods tuýt còi lắm.
Sau khi được các Mods quan tâm, răn đe - tao cũng hơi rén rồi :sneezing_face: :sneezing_face: :sneezing_face:

5 Likes

Idol của thằng Hunter vào đọc bài của tao kìa, vui quá :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

hình ảnh

Cười ẻ :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Tiếp đi huynh ca

4 Likes

flop rồiiiii, thêm đi Bác ơi

1 Likes

Kệ đi bác ơi, mỗi ngày 1 bài thôi, nhiều quá lại loãng.
Hữu xạ tự nhiên hương, cứ coi như rèn văn bác ạ :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Để t đẩy lên phụ :relieved:

4 Likes

Chuyện tâm lênh méo đùa được đâu, 2/3 số CP mà Kô Kô khuyến nghị nó đang có màu Xanh nhé :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Cô cô cũng chuẩn đấy

2 Likes

Mỗi tội Kô Kô hay cắt đuôi bất thình lình thôi bác ạ :joy:

2 Likes