Nhà Cô Cô!

Nếu để vào clone, đả kích thì thôi, mất thời gian . Danh mục và cập Nhật mua- bán cô cô đã gi rõ. Từng ngày giờ …tỷ trọng danh mục ra sao .vui lòng kéo lên đọc lại sẽ hiểu .

5 Likes

Idc còn giữ ko coco

A e ko nên cà khịa cô cô. Tt này cổ nào chả ăn 6÷10 cây sàn. Nhưng a e ai follow và làm theo cô cô từ đầu thì gần như ăn đc nhiều đúng điểm và hạ được nhiều tỉ trọng trước chuỗi sập liên hoàn này. Topic rất bổ ích. Thanks cô cô đã chia sẻ cho nhiều người như tôi nhiều kiến thức bổ ích và hành động kịp thời!!!

2 Likes

Thị trường này nên mua vào chưa cô cô ơi

TT lao dốc vẫn hô hào nkg với gex thua toét đít với nhau hết rồi.

Mời các bạn đọc lại siêu phẩm 1 thời :joy: :joy: :joy:

"Thằng Quá chồng nó thì cụt tay, thằng Bình chén nó thì mất mạng. Đéo tin nó được đâu”

1 Likes

tôi công nhận. Theo dõi đã lâu topic này duy nhất cho điểm mua và điểm bán rõ ràng. Xuống là khuyên anh em dứt ra ngay đéo hô hào bậy bạ . Tôi vì nghe theo mà cũng thoát được đợt giảm vừa qua.

Rẻ hơn nữa kìa. Múc vẫn lo lắm kkkk

Vụ Vạn Thịnh Phát có ảnh hưởng cổ nào trên sàn kg cô cô

Vix thủng giá phát hành 15K về 7 Gex sẽ về đau

Cô Cô về rửa hàng đợi Dương Quá thôi

Bác thỉnh thỉnh thoảng vào Pic kêu 1 câu kg ra tiếng người…mà lại tưởng hay. Nhà Coco khuyến cáo ra hết hàng, ngồi chơi rồi.

không ra tiếng người mà bạn cũng hiểu ah thế cùng giống rồi đấy hehee

Nhà mình nhớ là ảnh hưởng dài hạn . Vụ VTB nếu không bắt thì đỡ nhưng Cp đã quyết tâm bắt thì đã tính đến phương án chịu thiệt hại lớn rồi. Đành chấp nhận …
Không thể có sóng hay tạo sóng nổi.

10 Likes

Cùng nhận định với bác. Nhiều người khá chủ quan vụ VTP mà ko lường hết quy mô và hệ lụy liên hoàn của nó.
Vụ kia bác nói có phải là khả năng cho die một B không?

DXG liệu về tới đâu ace ơi ? vẫn đang đu từ 28

Tôi trước giờ ko cầm DXG bác, tôi đã thoái binh hoàn toàn từ phiên t2 rồi.
Nhiều doanh nghiệp mức giá giờ đã là rẻ rúng, dưới giá trị nhưng trong ngắn hạn nhiều rủi ro quá lớn nên tôi cân nhắc đứng ngoài giai đoạn này an toàn hơn.

Phím hàng cho cô cô VGC và REE, :smiling_face_with_three_hearts:

Vẫn đang chờ Coco giải cứu GEX đấy.
Gom hơi lâu đấy nhé.

gom tư 18 tưởng rẻ hóa ra giờ còn rẻ hơn 25% nữa. ảo ma quá