Chỉ báo thị trường tuần sau: cháy TK!

Em là em nói thật thế chứ không có ý gây gì,cái đó tùy các bác nghĩ
Sự thật nó lù lù ra đó

1 Likes

Chuẩn man

Đừng nghe ca ve kể chuyện,đừng nghe con nghiện nó trình bày.Tiền mình thì mình phải có chính kiến,chọn lọc Thông tin chính xác cho cp mà mình muốn đầu tư.Thân

2 Likes

Vẫn giọng văn hài hước, trào phúng thửa nào.

1 Likes

Tks bác vẫn còn nhớ

1 Likes

Nghe quả dật tít tuần tới cháy tk mà đã thấy hài. Vui thôi đừng bon mồm nói quá.
Đọt 14xx chả thấy ông nào viết bài cảnh báo. H dọa nhau thì làm cái mẹ gì nữa, giờ này ai còn full mg mà cháy với ko.
Toàn ông đợi sập nặng rồi mới lao ra dọa

2 Likes

Bác chả mong sập mẹ về 1150 để múc còn gì :grinning:

Về đó đi 100đ chứ mấy. Nghe câu cháy tk nó mới vãi mứt. Đi thêm bao nhiêu mà cháy? Ý tôi là ngoa ngôn

1 Likes

Ừ thì kiểu giật tít cái cho topic nó nóng :grinning:

Bác rồng chiến tích đầy mình , sang đây tiếp sức tinh thần nhập đồng bọn vs 247 r

2 Likes

Em thấy bank ,chứng chắc cần nhịp chỉnh nhẹ 20-30%

1 Likes

Bên này cô đặc nên toàn cao sủ . Kkk
Bác Rồng với cụ Chun tính ra đầu tư Ck phải 15 năm rồi

3 Likes

Chuẩn

Chun bên F phải o bác???

Mình hài hước lắm bác :grinning:

toang

Thị trường giờ đang phân thành 3 thái cực:

• Đội cầm tiền thì nóng ruột không biết có nên bắt đáy mua vào các cổ phiếu hay lo ngại về đà sụt giảm của thị trường để tiếp tục đứng ngoài.
  • Đội F0 vừa lớ ngớ vào thị trường thì tiếc của đang gồng lỗ són cả ra quần mong thị trường lên để thoát hàng và chắc không bao giờ quay lại thị trường nữa
  • Còn một đội nào đó thì lại đang mừng ra mặt vì lại được gom thêm hàng cổ phiếu tốt giá rẻ.
    Nói chung thì ai cũng đều có cái lý của mình, thời kỳ thật giả lẫn lộn, nếu yếu bóng vía thì tốt nhất không nên tìm đọc quá nhiều thông tin trong giai đoạn này =)))
    E thì vẫn tin vào 1 tương lai tương sáng, nhưng tương lai gần hay xa thì cũng ko dám đoán mò :rofl: :rofl: :rofl:
2 Likes

Thần tượng của tôi một thời giờ mất chất quá

1 Likes

Lo lắng

??? What do you mean???