Chỉ mỗi DIG CEO mới có quỹ đất ngon? SAI LẦM khi chưa biết đến cổ phiếu này

, ,

IPA đa ngành… nếu IPO từng mảng có phải ngon quá k?

tưởg co mỗi mìh nhỏ lẽ cầm ai ngờ nhìu ng cũng cầm
nào nàooooo
ai chưa có thì đợi có sức mua thì múc.
ai có hàng thì ae đồg lòg đợi c hương a hiền lo vnd xong r qua ipa

này thì nói cùi bắp. sau này đừng có dòm ngó ước ao khát khao có cùi bắp mà k có nhé

ace gây nhau làm gì ipa sắp ce r

1 Likes

IPA cạn cung nhỉ, hàng này volume 300k đã dư tím thì tăng đến mấy phiên

Trông cứ yếu yếu thế nào ấy, từ hồi thị trường sập thì em nó sập nhanh nhất, giờ thị trường tăng điểm thì chưa lấy có một phiên tăng mạnh

Mai AE nào đi họp Ceo mình uy quyền nha

Sáng nay suýt CE, hôm qua gần CE là 20 % rồi cụ

bác có nhầm không vậy, qua đc có 5%, nay đến giờ mới đc có 3%

Buổi sáng lên 39.9 kìa

ý là hôm qua có 5% mác bác bảo gần trần, nay có trần thì cũng đc 15% thôi bác

Mà bác có vẻ không thích cổ này thì thôi rời tàu chuyển qua mã khác cho xứng kì vọng bác

Cầm cổ mà không thích doanh nghiệp đó thì ôm làm gì đâu

15% mà bác chê :joy: thế là bác chưa biết sức mạnh của Hội những NĐT cầm tài khỏan đỏ r nhé.

Nếu đc 15% thì không chê nha bác, mình chỉ thấy bác kia comment lạc quan quá thôi. qua 5% mà bảo bào gần trần thì chả lạc quan à

nè bác nhìn lệnh đi, nhìn vol cạn đi tiền lớn vào thì phải bung nóc k. cầm thì kiên nhẫn chứ thị trường đâu như 2020 21 mà cho ăn ngay đc. Mấy ông cho ăn ngay đi bụi hết r :joy:
image

thật lòng nói ae đừng buồn
ai muốn bán bán ngay và luôn tôi cám ơn nhiều lắm
cho tàu nhẹ dễ chạy
chứ ae chúng tôi cầm dài để đi xa với DN mà mấy ông cứ sọt ra sọt dô. cọc á quạo á

111
Thế bác lại không biết ngày nào nó cũng thế này rồi, cầu không có, cung muốn có thì chỉ cần kéo lên tí là cung nó ra đầy

Nay khả năng lại tăng tiếp rồi, mã này nắm VND định giá vốn hóa hiện tại chưa bằng cục sở hữu VND nữa