Chủ đề nóng ! Bàn về trình độ phân tích lùa gà của các chiên za ckvn giải mã tại sao sau vài năm chết sạch, ko chết cũng tàn tạ cuộc đời

4 Likes

Ò ó ooooo.

A zai oi e ù tai ròi. Huhu

ÂM quá rồi a7. chơi úp bô thế này thua rồi a7

cứ rẻ theo thầy là múc

Úp bô cứt vào mõm con mẹ mày,hố hố

Bế cái loz. Lại con chim lợn mới nở

2 Likes

Ngoài đời đất đai tăng rầm rầm. Media cứ đưa tin dẫn dụ vào VN30, bank… đéo lôi kéo được. Bđs mà không dẫn sóng thì đi tông hết ttck này kkk

Bế con mẹ mày ấy. Nhét cứt vào mõm mày.

Nhà nước chỉ làm dịu cái đầu nóng thôi. Dòng tiền khôn lắm.

Tao lại ị vào mõm mày bây giờ

Bố láo bố lếu a lại ỉa lên bàn thờ nhà mày lại kêu các anh mất dạy…

Mày hô it thôi ỉa mẹ vào mõm mày đấy. Nhìn cái mặt như mặt ■■■ ấy.

Nhà đầu tư có nhu cầu mua Máy tính , Điện thoại và Camera an ninh chuẩn chính hãng như của fptshop.com.vn - Công ty cổ phần Bán lẻ Kỹ thuật số FPT và của anh Tài MWG- Công ty cổ phần Đầu tư Thế giới Di động -Thegioididong.com.vn nhưng giá rẻ hơn 2-10 triệu tùy sản phẩm thì ủng hộ em nhé ,em là Camerafpthanoi.com.vn , em chuyên cung cấp các sản phẩm chuẩn chính hãng của những thương hiệu sản xuất hàng đầu thế giới (FRT và MWG cũng không phải nhà sản xuất mà cũng chỉ đi nhập hàng từ hãng sản xuất về bán như em thôi nhưng em không phải chi phí nhiều về tiền mặt bằng và nhân sự nên em bán được hàng với giá rẻ hơn cho anh em ),năm 2021 khi chưa được biết đến thầy A7 em đầu tư full margin 50/50% HPG ở giá 56,5 k em bán đúng vùng đáy giờ em nợ ngập đầu nguy cơ phá sản nên nhờ anh em nếu ai cần mua những sản phẩm chính hãng tốt thì ủng hộ em nhé , em xin cảm ơn nhiều !

Giờ em còn ít vốn không đáng nhắc đến nhưng em cũng đang full DIG ,VC9

dig ceo nha l18 drh scr chỉnh ok rồi. giờ múc húc xúc ăn sóng quý 2

Hết hàng chơi được rồi. Tất cả sẽ phải về đất mẹ thôi kkk

1 Likes

Các bố đang chuẩn bị bế đi đấy, sợ quá…! Sợ quá, bố sợ đến mức đái trôi cả bàn thờ, bát hương của nhà mày đi đấy

Mình cũng nghe nhiều chuyên gia, tư vấn, rồi thầy nọ, thầy kia nhưng toàn thấy lừa đảo hết. Thấy mỗi A7 thật sự đáng tin tưởng.

1 Likes

Thị trường tắm máu là lúc cá mập chuẩn bị ăn mồi. Ae tận cùng của chán nản là nơi đại gia dc sinh ra. Ae tự quản lý tài khoản của mình tìm hiểu kĩ dn mua bán tự mình đặt lệnh. Thắng thua tự mình hưởng. Dù thành hay bại cũng phải cảm ơn A7 1 câu. A7 là 1 trong những người tử tế nhất sàn. Đôi khi thua lỗ chỉ là tạm thời. Dùng vốn ngắn đánh dài thì trời k cứu dc đâu. Thua mà chửi thầy là cái loại cặn bã xã hội.

8 Likes