Chủ đề nóng ! Bàn về trình độ phân tích lùa gà của các chiên za ckvn giải mã tại sao sau vài năm chết sạch, ko chết cũng tàn tạ cuộc đời

20 năm trước thời mình còn học cấp 3 nhà hàng xóm chia lô bán 4 hay 5 lô mỗi lô 100tr . má ơi thấy tiền nó to thế
giờ quay lại mãnh đó gần chục tỏi
ko biet 20 năm nưa nó bao nhiêu

xem trong BCTC ấy bác
có thông tin ttrong đó
đầu tư doanh nghiep thì mấy tin ngắn hạn này xem rồi kệ thôi
2-3 năm sau ko ai còn nhắc đến nữa đâu mà chỉ còn toàn than thở sot xa sao mình chôt lời với cắt lỗ sớm thế :)))))

Vấn đề là Him Lam bán từ hôm nào, giờ còn áng chừng bao nhiêu? Để anh em cân nhắc giá tốt, trung bình giá. Chứ caiz chửi nhau phỏng có ích gì.

anh hưởng nó phản ánh luôn vào giá rồi đó ban
còn dài hạn Doanh nghiệp tốt thì cổ đông no ấm thôi
lo gi mây tin ngăn hạn này
chua trai qua sàn 9 cây thì ko hieu đươc muon ăn thì phai lì

Thằng nào gồng lỗ không nổi thì mang hết ra bán sạch đi. Có thanh khoản rồi kia. Chạy nhanh lên mà qua mã khác đầu tư trước khi quá muộn, kẻo ân hận

1 Likes

Bọn vps, ssi ko vào được app. Khả năng cao cno làm thế để cho bọn tự doanh vào hốt hàng bđs trước nđt nhỏ lẻ.

2 Likes

Chắc fai cơ quan chức năng vào xử mấy con lợn này nốt tt mới trong sạch

2 Likes

Cảm ơn bác, ngày tốt mình Elon Musk thôi không xui dại ai, thời điểm này không múc xúc húc thì mua lúc nào đây?

1 Likes

Mình cũng nghĩ như vậy bạn à, chơi bẩn bạn nhỉ khả năng máy móc có vấn đề là rất thấp, chấp nhận cuộc chơi ở đất nước nào cũng vẫn tồn tại thành phần tốt xấu, hy vọng thị trường càng ngày trong sạch hơn. Luật nhân quả đó bạn chơi xấu kiểu này thì ndt họ chay mất sang ctck khác thôi

2 Likes

Mình full rồi, giờ nằm im ngóng

2 Likes

ở cái thị trường xứ vịt ngan nói chuyện luật hoa quả thì mắc cười lắm. Vì lợi nhuận bán rẻ lương tâm là bình thường. Thằng nào tốt thì khách sẽ tự tìm đến, thằng nào bát nháo làm ăn bố láo sẽ bị đào thải thôi. Hưng lùn ssi ngày trước thị phần số 1 giờ mất mẹ thị phần rồi

1 Likes

Ok bạn, mình chỉ cho mấy anh em mới vào cứ hỏi mọi người thời điểm này mua được chưa? Nếu chấp nhận cuộc chơi mua xong nó lên hoặc xuống cũng phải chịu thôi. Còn theo mình bây giờ nên mua

1 Likes

Em cũng hiểu mà bác, nhưng bực quá nói vậy thôi, nhà đầu tư họ khôn lắm họ thấy không ổn họ sẽ rút lui người Việt mình không như khoai tây mà họ tẩm ngẩm tẩm ngầm mà nguy hiểm. Ok anh, em tin anh. Cảm ơn anh về thông tin SSI, còn anh Hưng em thấy trả lời ok anh ấy không nói xấu thầy A7 em cho là điểm cộng

Trong cái rủi cũng có cái may bác ạ em thường nghĩ vậy. TT không mua không bán được có nghĩa là thị trường không lên không xuống được, em luôn suy nghĩ tích cực nhưng mà nó tiêu cực mãi thì cũng chán anh ạ

Mỗi người có 1 mục tiêu khác nhau mà bạn.

1 Likes

Ông cứ khuyên nhà giàu tiêu tiền, thế ông liệu có nghĩ là ông giàu hơn họ ko mà khuyên, mà nếu ko giàu hơn thì ông lấy tư cách gì để khuyên dạy người ta; hay ông cũng thấy nhà người ta có cỗ thì sang kiếm miếng xương :slight_smile:

Ôm chặt auto giàu

1 Likes

Mấy con chim lợn gào cả đêm giờ chưa thấy ngủ dậy, hay đợi hàng A7 đỏ là bu vào cắn xé :laughing:

1 Likes

Thời buổi nhà nước thắt chặt BĐS nhỏ lẻ, thì Doanh nghiệp nào như L14, DIG, CEO, NHA có quỹ đất khủng và ngon thì ăn tất còn gì. Anh em giữ vững lập trường, giá đẹp múc thêm

1 Likes

em cũng ạ thầy, thầy kêu nhiều quá, đau hết đầu