Chủ đề nóng ! Bàn về trình độ phân tích lùa gà của các chiên za ckvn giải mã tại sao sau vài năm chết sạch, ko chết cũng tàn tạ cuộc đời

Kkk thế mà cử nhân viên mình đi bôi nhọ anh bải lùa gà ụp bô

2 Likes

thì anh Bảy anh ấy dạy mọi người đầu tư giá trị, lâu dài, điếc lác, ko bán chỉ mua tích sản ăn theo giá trị doanh nghiệp, đồng hành cùng doanh nghiệp, ít hoặc ko chơi margin, nên đụng chạm tới nồi cơm bát gạo nhà chúng nó, chúng nó mới ghét, bác bảo cả năm ko mua bán thì mất có mỗi tý phí lưu ký thì ctck có mà mốc mồm haha

3 Likes

Kk nó còn ngu dân hoá ở chỗ mua bds khác vs cầm cổ phiếu :rofl: khịa khô vãi . :grin::grin: thế chắc mấy ngành kia liên quan đến cổ phiếu nhiều . Bank cứ báo lãi to , tăng trưởng 50% mà cổ đông thì mãi chả thấy bờ đâu

2 Likes

haha mấy công ty đó tết tặng sản phẩm như nước mắm, mỳ chính, sữa cho cổ đông, tui cũng mong DIG tặng cổ đông mỗi người 1 cái sổ là đk r

1 Likes

Một dạng cặn bã của ttck, ăn xong ị vào bát cơm mình mới ăn là c.hó @Cuoptau .

Lên

Ngày mới tốt lành nhé Cụ

1 Likes

Thầy có vào HĐQT của Dig k thầy

Bank ko cho vay mua bds nữa một phần là do hết room thôi. Sau khi tăng vốn xong thì lại đâu vào đấy thôi. Chạy đi đâu được.

Biết là cơ hội giàu nhưng tiền mặt để mua thì ko còn buồn thật sự

Không còn tiền để mua 🥲

chấp thêm con mẹ mày sủa. Cỡ mày chỉ làm culi như con cho’ cho người ta sai thôi, chứ cũng đéo được bộ dạng gì đâu. Làm culi cho’ liếm cứt bục mặt để dành được vài đồng bạc lẻ lo dành dụm mua thuốc đi. Đời mày đến già vẫn chỉ làm nô lệ kiếm vài triệu thôi chứ sao đủ trình đầu tư được, giống thằng cha con mẹ mày ở quê hót cứt trát lên mặt để đổi lấy tiền đó

Cứ mặc xác nó, chai lì, vài hôm mọi thứ bình thường, huỷ đấu giá, upbo flc, chiến tranh, giá dầu tăng… nhưng vài hôm lại bình thường. Mấy vụ bắt bó cũng vậy thôi, vài hôm cp tăng lại kéo nhau mua mạnh

gia qua ngon con hoi cau nay ban

chửi nó thì nó có khôn được đâu bác
nhìn văn là biết tư duy thấp hèn chỉ thích ăn người qua phiên thôi
kệ chim lơn đi ah

1 Likes

thị trường lúc nào cũng có cơ hội, kể cả những mã cờ bạc như FLC, ROS, AMD. Hay penny rác như PVX, HQC… Người có trình độ thì mã nào họ cũng ăn, cũng chốt lời được. Còn cỡ mấy thằng cho’ rách culi mạt hạng, đầu óc đần độn trình độ ngu si không có kiến thức thì đầu tư chỗ nào cũng bị ỉa mõm thôi. Những thằng như mày sinh ra là để dọn cứt và chốt lời giùm cho người khác. Mày có sủa nhặng lên cũng chả thay đổi được cục diện đâu, vì số mày là số con cho’ phải đi hót cứt là đúng rồi

ước mong quá thường với DIG bác ah
với giá hiện tại thì quan trọng trong tay bác giờ đang năm bao nhieu K DIG thôi để cty còn phát sổ to hay bé :))))))

1 Likes

Ỉa mõm con mẹ mày,kêu con mẹ mày vào sủa cho đủ đàn,hi

Vừa nghe tin đồn nay HimLam tạm dừng bán Dig vì ko muốn giá ép giá thấp hơn. Nhưng họ rất cần tiền nên sẽ bán khi ổn định. Các bác có thông tin gì hay ước tính về ông Himlam còn bao nhiêu cp ko

1 Likes

nghe bác chửi thì nó cũng hơi tàn nhẫn. Tuy nhiên chửi 1 thằng thì nhiều thằng chim lợn khác ít nhiều cũng có thằng ngộ nhận ra là phải xem lại bản thân, chứ không phải dành thời gian đi đổ thừa tại nọ tại kia. Thế giờ đi học, học ngu dốt quay ra chửi thầy giáo hả ? Sao không ở nhà đi học làm gì nữa ? Giỏi thế mà sao đéo giàu được, lại còn phải lên mạng hỏi ý kiến người khác nhận định mã này mã kia ?
Cũng có 1 số ít thằng nhận lỗi với thầy A7.