Chủ đề tiểu nhân ck ! Ae tránh xa loại này ra kẻo hỏng đời!

Bác xem dhcd có đội LFI ko nhé,lại có thầy mình trong đấy mà nhỡ chửi 1 câu là chít đấy

1 Likes

Sẽ đợi ngày dhcd nhé

Mày cút mẹ mày đi! Từ trước a7 mua con nào đều đàng hoàng nói cho ae biết hết. A7 là người vĩ đại nhất sàn ck việt nam !

2 Likes

Được ,sẽ đợi ngày dhcd,chào mừng anh em

Là bà con của anh em L70,anh em phải nói chuyện đàng hoàng,tử tế,con người với con người.sao cứ phải chửi nhau rất nặng lời.em có ý kiến với a Tuấn đấy

1 Likes

Vầng bác ạ

Em hỏi bác là em chim lợn ở khoản nào ạ,bác cho em cái bằng chứng

Úp DIG đi em, mua được iphone 13, mazda 3 rồi 5 năm nữa nát như tương nhé

Mấy khoản đánh nhau của các bác em ko liên quan đâu nhé

Bác hỏi lại chỗ bác 7 là đã gom NHA giá 6-7 ko nào.Nếu bác ấy bảo ko phải thì ae ck biết hết nhé

Lưu ký ck nó có hết các lệnh của mọi người

Nên có phản biện với thông tin rõ ràng. Vậy mới ok. Thấy xuống đừng có chửi càn. Định giá ngon nhưng giá do thị trường quyết định

Thiếu gì cổ sao cứ phải mua cổ A7 phím làm gì. Mồm cứ nói A7 úp bô thì đừng có mua. Nói như ông thiếu ■■■ gì thằng Broker 2k VPS vẫn nói. Mua 8x đến kháng cự thì bán :)))

ko biết mn sao chứ mình đợi rớt xíu gom tiếp đây @@

Định ăn hôi à. Pr lộ liễu quá

2 Likes

Mấy t chim lợn đầu tư thì như t ăn trộm ăn cắp suốt ngày rình rình upbo lên ng khác, loại này tâm địa độc ác sớm muộn cũng bị quả báo. Kkkk. Gieo nhân nào gặp quả ý thôi ko thoát đc đâu. Thích úp người thì sẽ có thằng úp lại nhé.

thằng ku e có mã nào hay cho anh xin mã😂

Ông A7 ngày nào cũng hô “đang chân sóng thần, cung cạn rồi sắp phi, giá này ko tranh cướp nghèo đừng đổ tại số, lạm phát mà ko múc cổ đất thì còn cái nịt…”. Đây rõ ràng là một hình thức kích động người khác fomo. Tôi nhớ rõ lúc con CEO giá 100, DIG giá 120 có nhiều F0 hỏi mua được ko ông A7 trả lời giá này vẫn rất rẻ, múc. Họ tin tưởng ổng họ mới mua. Vậy mà lúc sau nó giảm 60% ổng chửi họ là ai bảo fomo. Rồi bảo là mua mà ko chấp nhận được lỗ 10% mà trong khi nó lõm 60% chứ ko phải là 10% 20% nữa rồi. Gần đây ông ấy vẫn tiếp tục hô con CEO giá 75 là còn rất rẻ, múc tất tay là giàu. Cứ check mấy cái trả lời của ổng sẽ thấy.

Rồi ông ấy ngày nào cũng copy paste những tiêu đề báo có từ khóa “giá đất tăng”, “lạm phát”, “sốt đất”,quỹ nào đấy mua cp BĐS… mặc dù ông ấy chưa hề đọc nội dung. Ông ấy ko quan tâm nó viết cái gì. Có cái từ khóa để đem đi kích động dòng tiền fomo là được rồi.

Chỉ cần công ty nào đấy nó đầu tư bất động sản là ông ấy lại bảo họ đầu hàng quy phục ổng rồi. Qúa nực cười. Người ta có múc DIG CEO đâu mà cũng nhận vơ. Có mỗi cái quỹ ETF nó cơ cấu nó múc cả chục con mà đi khắp diễn đàn rêu rao là nó múc DIG CEO vì DIG CEO quá ngon quá rẻ. Ảo tưởng

Nếu ông A7 thực sự tốt thì đã ko ngày ngày kích động người khác fomo như vậy. Chả phải chính ông ấy nói cổ phiếu của ổng là ngựa xích thố phải để cho nó tự lớn lên sao? Nếu vậy thì ổng đâu cần thiết đi hô hào kích động suốt ngày. Tôi chưa thấy ngày nào mà ổng ko post 2-3 bài, khi nó sàn là ổng hô khởi nghĩa. Ko để cho cổ phiếu đi theo cung cầu tự nhiên.
Ổng suốt ngày bảo đệ tử ổng x10 x100, chả khác nào tát vào mặt những F0 tin tưởng ổng mua tất tay rồi đang lõm con CEO 30% chưa biết ngày về bờ. Chính dòng tiền đến sau của nhiều F0 đã giúp cho đệ tử của ổng x10 x100 đó. F0 cũng nên tỉnh táo ra đi, ko phải cái gì ổng nói cũng đúng đâu

14 Likes

Viết dài thế, tóm cái váy lại, tốc lên mặt ấy, ngắn gọn 5 dòng kẻ như Bình An của NĐH ấy, để các anh còn xem xét đọc cho có

Sợ thế, con lợn đánh chứng 10 năm đéo mời nổi ae bạn bè bữa nhậu, đánh hay thế mà bị lái PTC nó úp cho một đống cứt vào mặt, trình mày đòi úp ai, cái bô trên đầu mày chỉ có hứng cứt thôi!