Chủ đề tiểu nhân ck ! Ae tránh xa loại này ra kẻo hỏng đời!

Tôi ko quan tâm đệ ông A7. Vì họ đang giữ cp thì tất nhiên họ bênh cho cp của mình và muốn thêm F0 mua vào để họ ăn lãi kép. F0 mà đi hỏi A7 có nên mua DIG CEO ko thì chẳng khác nào đi hỏi bà cắt tóc là có nên cắt tóc ko.

Nhưng viết ra để F0 nào tính mua thì phải cẩn trọng. Nhắc lại hiện tại vốn hóa của con CEO là hơn 18000 tỷ, 2022 kế hoạch lợi nhuận vẫn như 2019 nhưng vốn hóa tăng gấp 7 lần sau 3 tháng. Đừng nghe A7 hô thị giá rẻ hơn tô phở Thìn mà tưởng rẻ thật là chết đấy. Gía đất x2 thì sao? công ty lợi nhuận vẫn lèo bèo như thế. Vài nghìn tỷ còn chưa được chứ ở đó mà nổ lãi vài chục nghìn tỷ

8 Likes

Đéo đủ tầm để A7 phản biện mà chỉ ỉa mõm mày là đủ…:joy:

Bà mẹ nó, sao mày ngu vậy, lãi cho nhiều vào nó bán cho mày giá 18k tỷ chắc. NVL lãi có 3,2k tỷ mà nó định giá 161k tỷ đấy con. Vài năm nữa thì bố giàu còn mày thì đi ăn xin thôi.

2 Likes

Đệ A7 thật thì người ta rảnh dái đi du lịch kết hợp thực địa thâu tóm tài sản hết rồi, ở đây toàn cổ đông nhỏ lẻ được cái lì và kiên trì. Mày để cái tên nick thế kia chắc lại 1 thằng SV mới ra trường, đọc sách cho lắm rồi vào làm broker hả ? Chắc đéo chấm mút được tý gì nên giọng điệu cay cú lắm kkk, lúc 2 con nó đỏ quạch sao ko vào mà xúc hả em, ngồi tốc váy lên lèm bèm như nhai quần sịp kkk

Anh em nên chọn người có đủ tâm tầm tài mà theo, khi đã chọn được rồi thì mặc kệ thiên hạ. Ta chỉ có thể thay đổi chính mình chứ rất khó thay đổi người khác, Ng xưa có câu “Giang sơn dễ đổi bản tính khó dời” là vậy.

Thèng nào làm a7 của teo buồn thế haha

giao lưu võ thuật cuối tuần tí kkk

Cứ follow A7 rồi mới thấy A7 là người tử tế nhất TTCK VN !

5 Likes

Ăn bạc lễ mấy thằng chủ đi CL nhục lặm. Sống bằng đôi chân của mình. Anh thằng dân lảng chài ở miền trung vào SG tự lập sống bằng đôi chân của mình nha. Đừng gì mấy đồng bạc lễ mà đi CL nha. Àh ai cũng tốt nghiệp đại học rồi :slight_smile:

1 Likes

Thị trường bđs mới hồi phục sau 2 năm dịch. Cuộc chơi giờ mới ở giai đoạn khởi động ae thôi.

Hay thật b tôi ko có ý gì cả nhưng t nghe bằng cả 2 tai

nghe cái lập luận này thì ông biết mày mười mươi là học trò thằng Thái phạm, hoặc Long phan… rồi. Thôi chúng mày về lo mà bán sách kiếm cơm sống qua ngày đi, cỡ bọn mày sao đủ trình mà đầu tư được

1 Likes

yên tâm rồi thầy ạ
thứ 2 lại bay thôi
chim lợn mỗi khi chỉnh nhẹ thế này yên tâm cổ còn cơ tăng giá nữa :rofl::rofl:

1 Likes

Bạn phân tích rất đúng, cảm ơn bạn vì nhờ có những người như bạn thì bọn tớ mới có cái mà ăn, chứ ai cũng khôn thì lấy đâu ra mà ăn. Hê hê

3 Likes

Mới đỏ có 2 phiên thôi mà chim lợn đông thật.đầu tuần sau mà xanh là lại núp hết vào hang.

Úp lại cái ảnh nó hô FLC cái cho anh em cười phát nào, úp mới chả bô, mie, ko biết cầm dc mấy đồng mà bô mới chả bủng.

Mà sao nó để cái pic nghe chuối thế mà lắm comment nhỉ, đám đông nhiều lúc cũng không thông minh lắm nhỉ. hihi. mình đang nói cái thằng úp bô ấy, tại chả muốn tag tên nó vào bẩn comment, hihi

Mấy thằng hô cứ chừa cái mặt với lên nói livestream dc như bác A7 tao xem nào, dm, tướng tá thì chúng mày giấu thế đéo nào dc. haha. hèn hạ nó hiện ra mặt thôi. hihi

tài khoản vẫn xanh xanh cơ :rofl::rofl::rofl: hót thế hót nữa càng yên chí :rofl::rofl:
cổ ngon thì lắm chim lợn thôi :rofl::rofl:

ok thầy Tuấn. Mặc dù, dẫu rằng ai cũng biết chửi thề thực chất chả có gì hay ho, hoặc xí ngầu cả, cũng không thể hiện được gì tài giỏi văn minh qua điều đó. Nhưng chúng ta chỉ hiền lành với Bụt, ác với ma quỷ. Mấy thằng rác rưởi cặn bã thì chả việc gì phải tử tế với tụi nó hết, có khi buông lời tục tĩu ra đối đáp lại đã là 1 ân huệ dành cho đám khốn nạn này rồi