Chủ tịch MaI Hữu Tín + TTF = Trọn 1 Niềm Tin

Vào đi bác, thằng Lợi chắc đang mua thật, chứ ko phải chuyển túi phải sang túi trái. Mua để đó tết chắc có bánh chưng, bánh tét,…

Năm mới thắng lợi mới all ae💜

1 Likes

Thằng rẻ rách này hô con GKM xong mất hút từ đó đến giờ.

AE còn thở không :))))))) hàng uy TÍN quá mà, nhìn giá gỗ 5 năm mà thấy oải dùm:

1 Likes

Hôm 3/2 e có lên tàu TFF. Đến hôm nay thì -7%. Theo các bác nên múc tiếp hay ngồi quan sát tiếp vậy?

1 Likes

Thank anh, chị

Ae còn thở ko nhỉ nay tím mà :grin:

:purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::rofl:

Trọn 1 lòng với A Mai Hữu Tín

Hold to die

TTF tàu lượn quá, dạo này tôi thấy vẹt tốc chọn GDT để phân tích nhiều kỳ, sắp tới có gì hot, vào đây chém gió nhé

AE đải ra máu hết chưa vậy. Còn niềm tin vào TTF nữa không ae.

=)) niềm tin dài hạn

AE đâu hết rồi, tình hình doanh nghiệp còn sống không. AE cập nhật Thuyền đang trên đường ra đảo hay về bờ nào.

Sống thì chắc chắn sống, còn đang ra đảo hay về bờ thì chưa biết được bác ơi.
Nghe nói XK gỗ tháng 1,2 tăng trưởng ko biết trong đó có TTF không nhỉ?

Vốn chủ: 343 tỏi
Vay nợ:
Vinhome: 1030 tỏi
Ngân hàng: 406 + 300 = 706 tỏi.
Tổng nợ: 1736 tỏi.

Vốn hoá: 1,845 tỏi.
PB 5.38, PE 170 của một doanh nghiệp sản xuất, ngành nghề thì cũng không có gì gọi là sáng sủa khi bất động sản và BDS thương mại đang trong giai đoạn thoái trào. Chững lại ít nhất phải tầm 2 năm. Tình hình nợ nần thì nhoe nhoét.
Được 1 điểm là con này Sống thì nội tại, nhưng Phất thì phải nhờ Vinhome.
1000 tỏi nợ kia nếu mà được hoán đổi thành doanh thu bán hàng cho Vinhome thì còn ổn.
Lướt sóng thì còn được, chứ dài hạn vẫn như mặt tiền của chị Dậu thôi, mờ mịt lắm.

1 Likes

Mới gọi là cơ cấu xong nợ và vốn. Giai đoạn này chỉ gọi là lay lắt thôi. Lướt sóng cũng ko thể bằng được mã khác bác.
Ngoài Vin thì cơ cấu muốn đánh xa bờ nhưng giá nhìn quả giá vẫn rớt lắm.

1 Likes

Mã khác cẩn thận lại ăn bô bác à. :))
Chứ TTF xác sống nhưng khéo lại kéo mạnh đấy. Con super Penny này, lái cần tầm 50 tỏi thì thích trần 3,4 phiên là kéo được rồi.

Qua lâu lắm mới thấy TTF tím đc 1 lúc. Có bác nào lướt đc ko

hôm nay TTf bị đạp mạnh nhỉ… Như thế cuộc vui mới kéo dài được.