CHÚ Ý : Topic báo cáo nhanh xử lý các vi phạm của thành viên

Chỉ là không biết điều thôi :)))) @SuperModerator

Đề nghị Mod xử lý các nick như @thuytrang69 @Tom123 vì liên tục có hành vi khiêu khích, phá hoại topic thành viên khác: 2023: VẬN HỘI mới---> Target 1.500 - #3597 bởi thuytrang69

Tks Mod!

1 Likes

tôi chỉ làm rõ vấn đề chưa hiểu thôi, tranh luận để học hỏi những cái mới hơn. chứ ko chửi tục hay xúc phạm cá nhân nào thưa mod. và nhiều pic của Jean tôi thấy cái tiêu đề ko mấy liên quan đến nội dung bên trong như pic gần nhất của Jean nên tôi vào để hỏi và tranh luận đóng góp cho diễn đàn

2 Likes

Tôi thấy Jean lập những topic vô nghĩa, title và nội dung không liên quan đến nhau do vậy tôi đang tranh luận bằng kiến thức. Tuy nhiên Jean không đưa ra được những thông tin chuẩn và nói năng trước sau không thống nhất đưa thông tin sai lệch nhằm 1 mục đích mờ ám gì đó phía sau. Mod công tâm xem xét.

3 Likes

Ông Jean cứ nhập nhằng giữa cái tiêu đề và nội dung gây hiểu lầm khiến nhiều người xem bị ức chế. Đặc biệt là mấy bài hô tăng banh nóc hoặc giảm thủng đáy, nhưng vào xem chả thấy liên quan gì. Cũng vui nhưng làm trò cho công chúng thì được. Không có gì để học hỏi.

Gây tạo ức chế cho người khác sau này cũng bị nghiệp quật lại thôi bác à :))))

2 Likes

Bqt xử lý pic này nhé chửi ác quá Bất Động Sản - con "quái vật" sắp tỉnh dậy?

1 Likes

Mod xem xét xử lý thành viên @goku chứ thấy đi đâu cũng kiếm chuyện :)))))

2 Likes

Đang tranh luận văn minh lịch sự thì bị @Phucc2 vào kiếm chuyện. Nhờ mod xem xét.

1 Likes

Trình ko có còn hay đi truyền bá kiến thức thì đáng ko?

Pic đó để ae trao đổi thôi bác, phải có tranh luận mới tiến bộ dc chứ. Và các bác ấy tranh luận tôi thấy văn minh, không dùng lời lẻ văn tục, ko xúc phạm nhau thưa mod

2 Likes

Thực ra trên đời cũng ko có đúng sai, chỉ có góc nhìn mỗi ng là khác nhau nên đưa ra quan điểm khác nhau, ae cứ bình tĩnh tranh luận thôi.

2 Likes

mod ơi ko biết hôm nay F247 có bị gì ko mà viết bài edit insert hình ảnh đều ko được ra màn hình trắng bóc. Thanks mod

bộ phận kỹ thuật có update trên diễn đàn nên bị gián đoạn tạm thời, hiện đã xử lý xong, bạn thử lại xem còn bị nữa không nhé.

3 Likes

Thanks mod

2 Likes

@SuperModerator @Suzy

1 Likes

@TruongTamGia trẩu tre vãi :)))) gia đình giáo dục tốt đó

2 Likes

Vậy mà chưa thấy mod khóa ttg

3 Likes

Mình hoàn toàn đồng ý với ý kiến của bạn @Q_Gia. Mong mod chủ trì lẽ phải.

1 Likes

Tự nhiên cả đám bu vào pic tao kiếm mía rồi đòi khoá nick tao! Tao cũng ạ tụi bây thật!

2 Likes

hình ảnh

1 Likes