CHÚ Ý : Topic báo cáo nhanh xử lý các vi phạm của thành viên

Các mod đợt này vất vả quá . Các bác cũng nên dùng ngôn từ lịch sự phản biện để tránh phiền các mod. Chân tình đấy

He lo chuyên gia @HoangTungThien

Hello @Luot_Song_DIG

1 Likes

Tôi có có kiến về việc đặt link, nhưng không thấy ý kiến đó nữa. Vậy như thế nào thì nhờ bạn @SuperModerator trả lời?

2 Likes

nội quy F không cho dẫn link sang các blog cá nhân nhằm hạn chế tình trạng dẫn này vào các rooom za lo, blog cá nhân thu phí phản cảm hoặc có nội dung trái với quy định nhà nước .
Chúng tôi không quan tâm blog bạn viết gì và mục tiêu gì , chỉ là quy định của F là phải thực thi . Nếu muốn viết bạn có thể viết toàn bộ nội dung và bàn luận ở đây để các mod dễ dàng kiểm duyệt . Nếu cảm thấy không thoải mái thì có thể tạm ngưng .

3 Likes

Ông vào sinh hoạt ở f đã đọc nội qui chưa

1 Likes

Nhìn câu hỏi chán k buồn trả lời = )))

Do chú có tật giật mình, chứ anh thấy jean nó chả nói cái gì quá chuẩn mực cả :hugs::joy:
Bớt làm phiền mod đi, tập trung làm cho tốt, chả ai chê chú dc, nếu…
Mà a nghĩ khó… :slightly_smiling_face:

A nói con phốc anh nuôi chú ạ… :slightly_smiling_face:
:joy::joy::joy::joy::joy:

Mod ơi @SuperModerator xem xét kiến nghị của mình vụ like và dis like nhé!
Đây là ví dụ trực quan, ko có ý dìm hàng hay gây sự!

Lại có việc làm rồi Mod ơi.

1 Likes

Ý kiến đa chiều không có nghĩa là được mạt sát người khác, chửi mắng bố mẹ người ta bằng những ngôn từ hết sức vô học. Những thành phần đó nên block vĩnh viễn.

1 Likes

Nếu 1 lúc nào đó bạn bị ai đó trên F này chửi là " đồ con hoang" thì có lẽ bạn sẽ có suy nghĩ khác. Nhiều người rời F cũng vì bị ngộ độc ngôn từ độc hại trên này đó. Mình cũng vậy, thi thỏang vào xem có gì vui không chứ ko còn dành 2-3 tiếng mỗi ngày tương tác trên naỳ như ban đầu nữa.

1 Likes

Chửi nhau khác cái gọi là “ý kiến đa chiều” nhé bác

T vẫn thấy chừng đấy khuôn mặt lâu giờ, có chăng là đang downtrend nên ai cũng ẩn dật hết thôi, tầm này càng là người có tiếng nói ngoi lên càng chết

A7 là bị chửi xong chửi lại, chứ có thấy tự nhiên chửi ai bao giờ. TOàn đám clone của đội khác vào cà khịa, nhìn mãi 1 motip quen lắm r bác ạ

2 Likes

Một ngày giới hạn cắm 20 cờ mà tôi cắm hết vào pic A7 nhưng A7 vẫn chẳng xi nhê gì, vẫn chửi mỗi phút mỗi giây. Vậy thì chịu rồi.

Đề nghị BQT diễn đàn xem xét đóng topic và khoá vĩnh viễn nick thiendat này, vì chuyên công kích cá nhân, mở topic gây hiểu lầm, không có tính xây dựng

kkkkk

1 Likes

Hot: Khả năng tuần sau sẽ bắt đầu giảm mạnh! - #98 bởi Ks.Langthang phỉ báng người khác vô căn cứ, mang tính chửi bới xúc phạm danh dự.