CHÚ Ý : Topic báo cáo nhanh xử lý các vi phạm của thành viên

Giáng sinh năm nay đặc biệt, y như cách năm nay đã trải qua vậy. Không khí lạnh hơn, đặc biệt là ở Sài Gòn chỗ Hòa, nhưng cũng chứa đâu đó niềm vui nhen nhóm. Một cách nào đó thì kỳ lễ này lại rơi vào cuối tuần, đúng thời điểm mọi người kết thúc tuần,nên đem lại sự trọn vẹn hơn khi tận hưởng cũng như là dịp để lắng đọng lại cảm xúc sau 1 năm sóng gió nhiều… Chúc cả nhà một Noel trọn vẹn và ấm cúng bên gia đình và người thân. Hy vọng ông già Noel sẽ ship cho mọi người năm sau vài hộp quà chứa 3 chữ cái để mọi thứ sẽ có khởi đầu mới tốt hơn ^^.
Merry Christmas các thành viên F247, Mod và chị @Suzy nhé !

12 Likes

Đề nghị @Mod xử lí nick an_xac_ chet chuyên vào pic cp bđs dig, ceo phá quấy, spam gây xung đột

Nhờ Mod xử lý giúp njk này, tung thông tjn sai sự thật, gây hấn, xúc phạm danh dự và uy tín của tôi 1 cách vô căn cứ.
Đối tượng này từng vào Topic tôi gây rối, lôi kéo thành viên, nói chuyên vô căn cứ theo kiểu " lòng tốt với với trình độ cao giúp người". Tôi trả lời rằng " Tốt hay ko, trình độ cao hay ko thì phải để người khác đánh giá và tôn vinh mình, đừng tự đánh giá " … Ko lôi kéo đc thành viên Topic của tôi thì xoá các comment và giờ nói xấu tôi 1 cách vô căn cứ.
Riêng VEA chỉ mới mất thanh khoản đây trong khi tôi đã ngừng sinh hoạt Topic ấy từ tận tháng 10 và nhờ Mod @SuperModerator khoá Topic, còn ai theo tôi VEA từ tháng 12/2021 đều biết rõ họ được gì mất gì với cái thị trường downtrend 2022.
Tôi tjn vào sự công tâm của các Mod nên ko tranh cãi gì với các đối tượng như thế này.
Kính mong Mod xử lý nghiêm để bảo vệ Uy Tín của Tôi.
Xjn cám ơn

Ngoài ra Tôi kiến nghị mỗi ID chỉ cho phép lập tối đa 2 hoặc 3 nick để tránh tình trạng làm điều sai trái rồi bỏ njk lập njk mới tẩy trắng hoặc coi thường xử lý của Mod vì nghĩ rằng khoá njk này thì có thể lập njk khác,
Chân thành góp ý!

Andjku

4 Likes

Tạo thời điểm trung tuần tháng 11 tôi có vào viết bài khuyên moi người trong pic yên tâm và có đưa ra vài CP ngân hàng, chứng khoán có thanh khoản cao nhưng nick này tỏ thái độ kém thân thiện. Nên tôi đã xóa và đề nghị mod xóa bài viết đó. Nick của đã tự nhận lập pic khuyên mọi người mua CP trong lúc thị trường downtrend và lại là CP k thanh khoản. Nay đọc bài thấy thái độ trịch thượng tại pic của 1 bạn khác viết có ý tốt. Tôi vào comment thỉ bù lu lù loa. Đề nghị mod cứ xem xét xử lý công minh. Tôi luôn vui vẻ chấp hành quy định khi sinh hoạt viết bài tại trang xã hội. Trân trọng./.

Tôi luôn viết bài với sự thẳng thắn và sẵn sàng tỏ thái độ cần thiết khi cần bảo vệ người tốt, nhà đầu tư và bản thân mình khi cần thiết và mong muốn F247 cũng như ngày càng tốt đẹp hơn. Tôi k hề có ý xấu và chưa bao giờ viết bài châm chọc, làm ảnh hưởng đến các mod hoặc những người tốt, bài viết tích cực. Đề nghị mod xem xét, xử lý công minh, hợp tình hợp lý. Tôi k mong gì hơn thế.

Xoá comment rồi thì lấy gì để đối chứng? Bác bảo anh em yên tâm mua, có “bảo kê”. Vậy ai là ng bảo kê ở đây?
Bác tự nhận như thế này mà “bảo kê” anh em topic khác ư?

Bác nên tìm hiểu anh @Andjku trước đi rồi hãy nhảy vào topic của người ta.
Tôi là ng theo Vea từ tháng 5-11 đấy. Bác lên cafef mà xem lại lịch sử giao dịch của Vea trước đi rồi hãy comment cho đỡ mất mặt. Hoặc đi hỏi chị Tím của bác đấy cho nhanh.
Chào thân ái và quyết thắng :saluting_face:

4 Likes

Bên dưới là phần trả lời của Tôi với vai trò chủ Topic khi đối tượng này dùng những từ ngữ ko chuẩn mực ( đã xoá sau đó ) . @SuperModerator có thể nhờ bên IT phục hồi lại để xem đối tượng viết có phù hợp ko và Tôi trả lời có quá đáng ko?
Tới phút này tôi vẫn chưa thấy bất kỳ " bằng chứng " nào từ đối tượng để chứng minh những gì đối tượng nói là đúng sự thật.
Tôi luôn tuân thủ và nhắc ace Topic tuân thủ quy định diễn đàn, tôi hi vọng @SuperModerator sẽ bảo vệ và trả lại sự công bằng và niềm tjn cho tôi :smiley:

5 Likes

Thưa Mod, tôi là thành viên sinh hoạt trong nhóm anh Andjku, nich @ChapmanNo.4 đã vào pic và khuyến nghị bảo kê một số cổ phiếu, anh Andjku đã lịch sự mời xóa comment như thế và sau đó nich này đã đi nói xấu ở 1 topic khác. Sự đặt điều khi mục đích không được thực hiện, nói xấu khi người khác ko ủng hộ quan điểm.
Rất xin lỗi @Suzy vì tag mod.
Chúc mod buổi sáng an lành. Mong là f247 ngày càng phát triển

3 Likes

12/11 vào topic anh @Andjku phím mã có “bảo kê”.
2/12 tự nhận F0 lỗ 70%, xin hàng.
Không cần phải nói nhiều nữa phải không ạ?
Mong các mod xử lý để diễn đàn trong sạch văn minh.
Chúc các mod nhiều sức khoẻ ạ! :evergreen_tree::christmas_tree::heart:

5 Likes

Cổ phiếu NH nào trong danh mục mình khuyến nghị mà 12.11 đến 02.12 lỗ 70% nhỉ. Thật là bạn tốt của nhau. Cám ơn đã góp ý chân thành.

Trước khi bạn vào 1 room nào đó thì trong đó đã có những bài viết và bạn nên đọc trước các bài viết đó và chiêm nghiệm xem nó có hợp hay ko hợp với mình, nếu hợp thì theo Ko hợp thì cũng ko nên dùng từ ngữ Ko hay, dù gì mình cũng là người ăn học đàng hoàng, mong bạn thật chín chắn.Thanks!

4 Likes

Thành viên @ChapmanNo.4 nếu không sửa đổi mà vẫn có những report không mấy tích cực từ các thành viên khác thì sẽ bị xử lý mà không cần báo trước. Lưu ý!

4 Likes

T nói sao làm vậy chứ có mõm đâu mà xử lý kkkk

@Slyfox.89

phiền mod xử lý dùm :slight_smile:

1 Likes

Đề nghị mod xử lí các tp đi spam gây rác các pic, gây xung đột như nick này @laocong. Cám ơn mod

1 Likes

Kính nhờ admin xử lý nick sonanh150321 cám ơn mod đã xóa comment phản cảm nhưng vaa Tái diễn

1 Likes

Nick trên tôi vào phản biện ceo là dùng từ ngữ vô văn hóa nên tôi mới nói thaa Sang Ksb Drh chứ không spam

Năm mới chúc các mod và admin mạnh khỏe, vui vẻ, nhiều niềm vui, may mắn, thuận lợi trong công việc ạ.

6 Likes

ăn nói vô học kiểu này thì khóa nick đi mod ơi @SuperModerator

1 Likes

done

4 Likes