Chuẩn bị MUA được rồi!

, , , , ,

Ko biết lâu lâu rảnh vào xem thế sự trên F thế nào thôi chứ tôi ko quan tâm chứng vn lâu rồi , chưa đến lúc đi chợ cứ làm kinh doanh đi thì biết vĩ mô vn nó ntn ấy mà

1 Likes

nói dc thì lập luận chứng minh dc

16 Likes

Chứng minh thử xem sao lại múc dòng đó nhỉ

Lý do gì để múc dòng dầu khí

1 Likes

Trùm nói rồi không cần cãi nhau nhiều, mai VNI xanh. Trùm tu 20 năm mới dám xuống núi, chart này nhìn phát ra ngay

Ai nghe thì có ăn to

1 Likes

mình có viết 1 pic về dầu khí trong 2023 nhé, trong đây nói hết

13 Likes

Pic em thì có cảnh báo rõ rồi ai đọc nghe theo thì tốt thôi còn ko thì do họ cố chấp cả. Đoạn này chưa xong sao lại hô. Nhà e kinh doanh quán nhậu đây năm nay doanh thu ko bằng năm ngoái đâu

Tq mở cửa rồi đó , giá dầu tg đang bn , lạm phát thế giới , vn phần lớn do gì

Ko thấy lý do tăng. Ngoài lý do TTCK đã dow nhiều. Lý do giảm thì quá nhiều. Một số khuyến cáo TTCK sẽ về quanh 1070÷1050 (thế là lao vào và nghĩ ra một loạt lý do để để bào chữa hành động). Xác định bảo toàn vốn ko mua bán ít nhất hết Q1

1 Likes

bạn đọc pic đấy chưa kkk

15 Likes

Ko cần phải đọc

r tôi nói lý do mua dầu khí r đấy

15 Likes

còn chỗ nào nữa ko

15 Likes

Rồi đến 1 lúc nào đấy xúi ndt tầm bậy nó tìm đến nơi đó thôi nhé vui thế đủ rồi

1 Likes

bác phản biện phải lập luận chứng minh nhé

15 Likes

còn thắc mắc j nữa ko bạn

15 Likes

tôi nói đều có lập luận, dẫn chứng, bạn nói tôi tào lao thì phải chứng minh dc nhé kkk

15 Likes

Hết vị

3 vấn đề giải quyết đang hiện hữu chưa giải quyết thì khó mà mơ up. DỊCH BỆNH - CHIẾN TRANH - THIÊN TAI. —> làm cho oil, lãi suất, tỷ lệ thất nghiệp (đơn hàng ko có) đều tăng

@TrumCuoi.TA nói chuyện với mấy bác chỉ biết phán thôi, chán thật, giờ thấy bác Tuấn lê viết dài dc lại hay kkk

16 Likes