Chứng đạo!

Thơ thâm vãi lồi, 1 bài thơ chém dc ối đứa

Thài tuýt thính vãi, lồi mồm asm

2 Likes

Toét ơi chớ bỏ ruộng hoang
Bao nhiu là gấy bấy nhiu là tềnh :grinning:

alo, thị trường sao rồi anh chị em

3 Likes

bình thường bác ơi, ôm hàng đợi chốt thôi, maf anh Tuyết đi rồi, nhà vắng quá :joy: :joy:

4 Likes

ngắn hạn chắc hạ thôi bác ơi

3 Likes

ae chứng sỹ im ắng thế này lại đi đua rồi chăng. hãy cẩn thận. đừng cố quá.

5 Likes

image
Ok nhé

3 Likes

Chờ ngày anh Tuyết về lại, Anh em mình lại chém gió

2 Likes

Thị trường đẹp quá :yum::yum::yum: phiên hàng tỉ đô về mà ko xi nhê

Đề nghị Mod @suzy hoặc @SuperModerator xem xét khóa tài khoản 30 ngày hoặc khóa vĩnh viễn theo quy định tại Mục IV. Quy tắc quản lý xử phạt vi phạm người dùng đối với nick @KhaLung vì thường xuyên có hành vi đeo bám quấy phá, công kích, xúc phạm vô căn cứ anh @Nguoituyetquoc và tôi, đã nhiều lần bị Mod treo nick xử phạt ở mức độ 1 và 2 nhưng vẫn tiếp tục tái phạm.
Ngoài ra, @KhaLung cũng là nick clone của @Jean.2007, rất mong Mod có biện pháp nhắc nhở cảnh cáo nghiêm khắc đối với nick Jean.2007 tránh để tình trạng Jean tiếp tục tạo các nick clone đi phá hoại những người dùng khác, gây thiệt hại đến uy tín và sự phát triển công bằng, lành mạnh của diễn đàn.

5 Likes

BQT đã xóa những bình luận có ngôn từ không phù hợp. Và đã có hình thức xử lý tài khoản vi phạm : Khóa 60 ngày. Nếu vẫn còn thấy những sai phạm nào quá đà bạn cứ report cho các mod biết nhé

5 Likes

Cảm ơn Mod xử lý công minh. Hi vọng biện pháp này đủ sức răn đe đối với nick @Jean.2007, nếu không tôi sẽ phải phiền đến các mod dài dài.

5 Likes

hình ảnh
Hẹn gặp anh @KhaLung mùa hoa xoan năm sau🤮

Thơ văn tao nhã dùng sai mục đích. Quá đáng buồn

3 Likes

Dòng chứng khoán định giá rẻ vùng đáy múc húc xúc SHS kiểu gì nó cũng kéo, cứ yên tâm giữ chặt là giàu

1 Likes

thanks cội, cơ mà cội gọi thài quay lại đi :slight_smile:

chị Linh rủ đi hát karaoke anh chị ơi @Nguoituyetquoc @Rosalie :))

hàng ngày chị vẫn luyện giọng ở nhà, chỉ chờ ngày hội ngộ :))))

cửa phòng có cách âm chứ chị? :))
biết là chị hát hay rồi nhưng khi luyện nghe cũng oải đấy