Chứng đạo!

Bữa giờ im lặng, mà thiệt tình chiều nay bức xúc :rage: em cg tính cmt mà vào thấy mod xử lý rồi.

2 Likes

Dê Chị Cái rủ hát đi :laughing::laughing::laughing:

“Nghe nói Cà Mau xa lắm” á!

ơ chị ko biết vì ko thấy ai (dám) kêu gì :rofl: :rofl: :rofl:

Tình hình hnay mn sao rồi? Chắc anh Tuyết tụt mood nên ko onl rùi ha! :confused:

2 Likes

hội anh em SG, miền Tây hẹn hò dịp Tết đi, xong livestream đầu tàu HN - miền Bắc hóng ké :grin:

2 Likes

à, chắc hàng xóm họ có tai nghe bluetooth cả :))

Nghe hấp dẫn đấy! Hay hẹn nào SG đi. HN bay vào SG có 2h thôi mà :yum:. Ơ mà a @Nguoituyetquoc lv ở SG hay TG c?

4 Likes

Trong này giờ có người soi mói nên chị ko muốn bình luận công khai, hiện tại vẫn chỉ lạc quan 1 cách thận trọng thôi.

Đề nghị mod @SuperModerator xem xét xử lý nick @HoangLaoTa cũng là nick clone của @Jean.2007 tiếp tục đeo bám khiêu khích, quấy rối anh @Nguoituyetquoc. Hành động này cho thấy nick Jean.2007 coi thường quy tắc của diễn đàn và thiếu tôn trọng đối với các Mod.

2 Likes

Thực tình tôi chưa nói ai nặng lời như những gì tôi nói với bác. Cũng ráng im lặng vì nghĩ có khi người ta cũng sẽ nhận ra thôi mà thiệt tình tới mức này ko nói ko đc.

Đàn ông thì cư xử cho CHÍNH TRỰC!!!
Đàn ông mà cũng GATO tới mức ấy thì tôi chưa bao giờ gặp! Bác tưởng ngta có chửi bác thì cũng ko ai biết bác là ai nên cứ hành xử tiểu nhân như vậy. Nhưng ngta cần gì biết bác là ai? Tự bác biết bác xấu xí, méo mó mà bác vẫn làm! Nếu ko thì bác đã dùng nick chính của mình (cái nick mà bác luôn cố gắng làm cho mình trở nên tốt đẹp và để được chạy trên bảng vàng ấy – buồn cho F) để nói rồi chứ đâu phải “chui lủi”, núp lùm và săm soi, tủn mủn (với 1 ng mà ngta ko xúc phạm/đụng chạm gì tới bác) như vậy!

Tốt nhất bác nên dừng lại và cố gắng sống như 1 người ĐÀN ÔNG đi ạ!!!

Tôi nói xong mà bác (LÀ ĐÀN ÔNG) còn quay sang chửi tôi như đã chửi các chị em trước đây thì đúng bác là đáy của xã hội!!!

7 Likes

Nói hay lắm em :clap:

sao lại đi cà khịa nhà lão Tuyết hè :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer::beer:

Hồng Cánh M cũng định chởi cả em à? :face_with_head_bandage:

1 Likes

Em sợ quá cơ :smiley:

Thà là cứ yêu tất như Mil có phải cuộc đời nó thú vị như vầy ko?! :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

1 Likes

hay nà :yum:
rotdai

@Linhht đang nói phét ở đâu vậy, tham gia với

1 Likes

em đang bên nhà Trinh, học trò cưng của anh Tuyết, mời bác sang tán phét :smiley:

2 Likes

Phải bé này không, thấy hôm qua ở đây, nghe đồn bạn thân Mr Tuyết à

2 Likes