Cii cần thêm thông tin

Giá sổ sách 32K, nghị quyết HĐQT cũng lòng vòng tính ra phải bán giá ~ 5x.

Cái bọ mua Cp quỹ này muốn hốt trên sàn thêm 30-40 triệu cp nữa mới đầy bụng cổ. Nay tát ao vét được gần 40 triệu cp.

Tát ao xong, còn vụ cp quỹ xong nữa là tẹt ga chạy

1 Likes

Chồng e mắng e vào CII đu đỉnh. nay thấy có thanh khoản mừng rồi nhưng mà em không biết có nên trung bình giá xuống không chứ tk e lỗ quá cứ nhìn lại nhói lòng. Không biết mai giá có sàn tiếp ko các bác chứ em nhìn nó em thắt ruột gan mấy ngày này.

Hôm nay có tín hiệu mừng rồi, múc múc múc thôi ạ

múc tbg bằng tiền thịt đừng chơi mg con này

Các bác ấy chỉ chia sẻ thông tin thôi, mua hay bán tùy quyết định của mỗi người có tính đến các yếu tố gia đình đồng lòng :slight_smile:

Mua thêm cả đống CII

8 Likes

sàn 7 cây thì trần 14 cây, nhà hơi bẩn nên phải quét thêm 1 ngày nữa cho sạch sẽ thôi mà các bác, chậm nhất thứ 2 chuyển qua lau trần :)))

Oh bác cầm gần 800k cii à, sẽ là 1 tài sản lớn sắp tới

Nghị quyết nào đấy bác cho e xin cái link tham khảo với ạ.

CII vốn hoá 8k tỷ còn chưa bằng 1 lô đất ở Thủ Thiêm của nó

1 Likes

Mấy bác cứ kêu nhỏ lẻ mua được mấy trong đống 40 triệu hôm nay thì cứ nhìn tài khoản bác này là có câu trả lời. :mask:

CII quá rẻ mạt, ngày mai xúc tiếp, chia tiền ra xúc đều tay :smiley:

2 Likes

CII mình kiên trì theo nó 2 năm

1 Likes

Tay to múc cả những lệnh 3-5 triệu cổ phiếu

2 Likes

Tình trạng chung thôi. Bác cố gắng lên

Anh đã từng như em nhưng bị dính mã khác cách đây nhiều năm nên anh thấu hiểu, đồng cảm. Còn chồng em mắng em là vì nó chưa từng như em.

CII lỗ quá thì chuyển qua ở với anh. Thế em nhé chỉ dân chứng khoán mới hiểu nhau thôi em.

CII em kiên định nắm giữ sẽ được hái quả ngọt mĩ mãn. Anh vẫn mua thêm CII đều đều khi có tiền.

7 Likes

Chắc chắn các cổ đông lớn tranh nhau! Nhỏ lẻ nó không bán sàn thế đâu??? Có thể mai giảm tiếp nhưng chung cuộc sẽ tăng!

Được tí đất Thủ Thiêm xây gần hết rồi, còn mảng đâu tư BOT tốn vốn lớn thời gian thu hồi vốn lâu, lấy đâu ra lợi nhuận đột biến

Đất còn hơn nửa mà bảo ít? Nhiều bài viết về đất còn những lô nào rồi, tôi k trích lại nữa. Trạm thu phí khác gì máy in tiền sẽ mang lại khoản thu đều đặn trong năm sau khi tích lũy cả chục năm.

3 Likes

-Mảng BOT của CII từ năm 2022 đã đến ngày hái quả mỗi năm thu 1500-2000 tỷ lợi nhuận.

-Mảng bất động sản CII còn 6ha đất kim cương Thủ Thiêm, 315ha đất Đồng Nai, quỹ đất 400ha của công ty con NBB, tòa tháp CII, tòa tháp 152 Điện Biên Phủ năm nay hạch toán,…

3 Likes