Cii cần thêm thông tin

Tôi có ít tiền cũng gom thêm rồi, xác định xanh chín với bọn nó ông ah!

CII hàng cơ bản, đầu tư giá trị dùng từ xanh-chín nghe không hợp. Phải kiên trì mới có quả ngọt. Thân!

4 Likes

Căn bản bực Bác ah, nó nhốt cho gần chục phiên mà hôm nay vẫn sàn! Quá dã man

Nhốt sàn chủ yếu do đội đua mua vì tin đấu giá đất Thủ Thiêm thấy bỏ cọc họ vỡ mộng giẫm đạp lên nhau chạy gây ra hiệu ứng call margin ảnh hưởng đến cả những người đầu tư chân chính như tôi

chỉ một phần đúng thôi ông ah; nhỏ lẻ họ chạy 3-4 phiên thôi không thể có nhiều cp như thế đè sàn được đâu!

Khi các bác bình tĩnh lại sẽ thấy rõ rằng cho dù bỏ cọc hay không thì giá đất Thủ Thiêm vẫn là đất kim cương. Vậy nếu có lái đè thì cũng chả xi nhê gì. Vẫn bình thản đón nhận.

Giá trị tài sản ròng của CII sau khi trừ hao yếu tố rủi ro các kiểu vẫn xứng đáng đạt vốn hóa 2 tỷ đô tương đương giá 170k/cp trong vòng 1-2 năm tới.

2 Likes

13000k tỉ- Phượng Dũng…

4 Likes

Tiếc là hôm nay chưa thoát giá sàn, nhưng mai thì khả năng cao :)))

1 Likes

Công chúa VCI à bác

Không hiểu sao tôi không nhận được tại liệu này qua được bưu điện mặc dù năm giữ CII từ hồi tháng 8

1 Likes

Giờ mập ú công chúa gì. Tôi gặp hoài

3 Likes

Cái này sắp tới sẽ kiến nghị lên làm rõ

1 Likes

Thế chắc ảnh mạng photoshop hơi nhiều, mấy hôm em tìm đọc thấy cũng đc :joy:

mai tím trừ khi có yếu tố bất ngờ nằm ngoài dự tính

1 Likes

Oh, bên f247 này có bác này nick giống tôi thế?!
Nhiều khi dễ bị nhầm nhỉ!

Chưa đến ngày bán cổ phiếu thì em nghĩ sẽ ko tím đc anh. Mai có lẽ sẽ sideway vùng 32-35 anh nhỉ

ngày mai khả năng tím

Mảng họa sĩ tài ba, chắc còn sàn vài phiên nữa.

Mai tím người luôn.

ông la liếm ở đây suốt chắc muốn mua CII lắm rồi mà còn cò kè bớt một thêm hai như đàn bà đi chợ cò kè trả giá kakaka

2 Likes