Cii cần thêm thông tin

Hàng này định Cut thì sớm chứ bây h Cut thì k biết đúng bẹn k

1 Likes

Chủ aps

1 Likes

Con này là bài học nhớ đời. Tui có 5k lỗ 100tr, mẹ nó. Tui sút hết rồi. Qua mua hết STB từ từ gở. Sợ thật

sao hôm trước mình đọc bài báo tưởng Lăng mua cơ cấu cii và nbb vào năm 2022 cơ mà nhỉ? hay mình đọc nhầm,

Nghe nói giá sàn kg được bán.Bên APS nghe đồn bán CII hết rồi bác ạ.

1 Likes

Chuẩn đó bác, em cũng kinh qua hết các con nổi tiếng xưa nay như tni ftm cmg… mà cũng chưa thấy thằng nào đánh dị như thằng này. Không hiểu mục đích của 2 phe như thế nào mà đẩy tới việc xanh chín này luôn :smiley:

1 Likes

Bác giống mình ghê, cái kiểu gd kỳ cục này không hiểu luôn. Chịu ôm mấy K đợi xem bài học là gì, vẫn quay tay hạ giá vốn dần, chơi lầy với lái coi sao :smiley:

Mai tới lượt CII

Vậy nên mới nói con này đánh rất khác biệt, không hiểu mục đích đánh kiểu này là gì, trong khi lại bán cpq giai đoạn này. Mình vẫn thiên về việc nó cứ gd giá sàn vậy để thuận đường gdtt phần còn lại của cpq giá định trước, nuốt hết cả cổ trên sàn lẫn cpq 1 thể.

APS mà nó chưa bán CII thì đè kiểu này với mục đích gì nhỉ =))

Nhưng đó là thứ 4. Giờ tuần mới.

8

Kiên trì với CII sẽ có quả ngọt. Mai tới lượt CII phục hồi mạnh mẽ

2 Likes

9
.

Tôi cũng tin như vậy và mua vào từ hôm nay tới cuối tuần trước Tết. Tết năm nay ôm 1 đống tiền có tiêu gì đâu.

1 Likes

tự tin mai gom thêm lúa múc thêm, tôi chả lo gì toàn tiền tươi. Hoặc bán con khác múc thêm CII

1 Likes

Các bác không nên hô hào CII, tội nhỏ lẻ. Lãnh đạo bẩn, tẩu táng hết tài sản qua sân sau, cổ phiếu rớt về 10 hoặc dưới đó thì tội anh em nhỏ lẻ. Đôi khi đó là tiền tiết kiệm cả đời của họ.

Bạn cứ cạch mặt CII đi nó mới lên được. Mai tới lượt CII tăng nhé

Tâm lý ai bán xong thấy dứt được cục nợ nhẹ người = đáy

1 Likes

bác bán CII trúng đáy rồi đó, không tiễn :slight_smile:

Trong này k.hô hào anh em múc nhé. Việc doanh nghiệp tẩu tán tài sản bạn có dẫn chứng gửi Ca hoặc Ubnd tố cáo tham nhũng để xã hội trong sạch.
Tôi nắm giữ cii, ra vào nhiều năm, từng kiểm tra doanh nghiệp, đọc bc tc có tham khảo ý kiến kiểm toán nhà nước kt cty, mà chưa phát hiện dc vi phạm gì. THÂY CỔ PHIẾU GIẢM THẾ NÀY MÀ CÒN CÓ NGƯỜI TỐ CÁO THAM NHŨNG NHƯ BẠN THÌ TỐT QUÁ.
Kể cả sau đó ts cii của tôi về 0 vẫn thấy vui.

1 Likes