Cii cần thêm thông tin

A7 đang gom HAR có đúng không nhỉ
4

Đấy là tôi trả lời giúp chủ pic 1 bạn hỏi mua 43 bao giờ về bờ. Vừa coi bói xong kết quả là vậy.

1 Likes

tôi 53x ông xem bao giờ về bờ, va phải con này dị thật!

Cii đạp 2x canh mua tb giá

1 Likes

Nhanh 18.2; chậm 8.3

1 Likes

Thanks ông nha. Thế chả lâu, tưởng tính bằng năm chứ bằng tuần thì chả sao, nhưng tức cái nó cứ sàn sàn và sàn

1 Likes

Cả thị trường xanh mà CII sàn. Quả thực tra tấn quá dã man. Nhưng giá này thì cũng chả bán lgi nữa

e tin bác😭

1 Likes

Lên vì điều gì thì xuống vì điều ấy , chờ tới ngày đấu giá lại ho vọng về bờ mà éo về bờ để lại cho con làm món quà của thượng đế :rofl:

1 Likes

Đag mong sàn vài phiên để cân giá, sau chạy cho tít hahhaa

khi hưng phấn - bán mạnh , khi bi quan mua mạnh - vẻ đẹp muôn đời của CK

2 Likes

Có mỗi 1 bát phở bình dân 1 cp CII rẻ thặc. thôi e nhịn chơi đào quất 1 tết tranh thủ làm thêm ít CII. Rẻ quá tiếc của. Hàng ngon thế mà các cụ cứ sút ầm ầm. Qua nhặt còn k dám đặt sàn mà phải kê trên sàn sợ ngáo giá. Nay lại mua được sàn. Êm quá. Sàn là lại nhặt cất kho thôi các chứng binh.

1 Likes

C2 có làm kẹc gì mà thu. Bà con bị bọn nó hô hào lùa gà

Cii để ý sau Ceo Dig 1 ngày, hôm nay xanh tím nhé

1 Likes

Bác đầu tư mà k chịu tìm hiểu dn thì mất hàng cũng phải

Tôi không khuyến nghị các bạn mua hay bán Cii lúc này, tâm lý hoảng loạn, fomo hay áp lực call margin … đều ảnh hưởng đến quyết định đúng của các bạn, dù mua, bán Cii 1000 hay 100 cp cũng là tiền cả.
Tài sản công ty vẫn ở đó, biến hóa sao được trong vài tuần. Nên đóng bảng lại và vui vẻ đón xuân.

1 Likes

Cứ kê đấy, sợ thì về với vk đi nhé😊

2 Likes

Giá CII hôm nay mà giảm thì nên mua để đầu tư chứ bác. MỘT MÓN HỜI ĐÚNG NGHĨA ĐEN

1 Likes

VÔ LÝ: CII hôm nay mà giảm nữa thì vốn hóa chỉ còn 7k tỷ cho Bluechip vang bóng một thời và đang đến ngày hái quả hàng loạt dự án lớn trọng điểm

1 Likes