Cii cần thêm thông tin

Mình view trung và dài hạn thôi, ngắn hạn không đoán được nó phụ thuộc vào đội lái và độ lỳ của nhỏ lẻ. Mình đã nghiên cứu kỹ DN và chỉ biết là có thể giữ dài hạn dc việc còn lại là phải kiên định mục tiêu. Nếu lái đánh về vùng giá rẻ hơn mình sẽ mua tiếp để đó. Cảm giác CII rất có gì đó đáng giá nên Lái mới đánh phũ như vậy thôi.

5 Likes

CII Quá rẻ mạt

1 Likes

Cái đám múc C2 là cái đám lãnh đạo C2 , Chúng nó hùa nhau bán khi C2 giá cao , rồi chúng nó bày trò tay trái mua , tay phải bán để ép đè sàn mua rẻ lại với giá đồng nát . Đứng đầu là thằng Bình Lọ - Bày trò bán CPQ rung cây .

1 Likes

Thực sự lái đánh này bác là người mệt nhất đó, anh em nhỏ lẻ thì cũng ảnh hưởng nhưng số lượng sẽ ít. Mình cũng kinh qua nhiều trận đánh rát mặt nhưng thực sự kiểu đánh này của Cii quá bất thường, có 1 cái gì đó rất lớn đằng sau câu chuyện bán CPQ này. Vẫn cầm vài K ngay từ đầu để đợi mọi thứ rõ ràng và sẵn sàng cơ cấu mã khác sang nếu lái dám đè về 2x. Chúc bác bền gan!

Bọn lãnh đạo bán có tí. Còn Chưa tới 1 triệu cổ thì như nhỏ lẻ bán thôi. Đừng bận tâm

Q4 này dự lỏm hay lãi thế các bác?

Tôi không margin ngay từ đầu nên vẫn yên tâm nắm giữ CII đến mục tiêu vốn hoá 2 tỷ đô trong vòng 18-24 tháng tới

Đầu tư vào cty bất động sản + đầu tư công như CII thì phải soi quỹ đất, các dự án hạ tầng, giá đất chứ cần gì chờ báo cáo tài chính từng quý. Đại khái, đối với CII phải định giá nó theo phương pháp RNAV = giá trị tài sản ròng mới chuẩn.

1 Likes

TNA có phải cp giá trị không các anh em?

Mình thích cp tăng ít nhưng bền vững

Cứ mỗi tháng 10% là ok

Thanh khoản vừa phải, lỡ lỗ quá, than thở cũng có anh em trong room bom lên 1 tí

Đât TT là nơi thấm đẫm nước mắt của dân oan nên Bình lọ nó phải ém nhẹm thôi, mà ém nhẹm thì c2 khó toả sáng. Nó éo muốn c2 toả sáng đâu chỉ cần nắm quyền kiểm soát, chuyển sân sau nọ kia, lâu lâu làm quả úp bô nhỏ lẻ rồi lại đạp sâu. Thôi cạch mặt trong đớn đau nhưng vẫn còn cay. Tui múc stb với vre từ sáng cũng gở lại 5%, full margin xem như được 10. Hy vọng gở ghẻ dần dần. Moá sợ quá

Mình vào CII giá 38.Mai không có dấu hiệu hồi nữa mình sẽ cắt.Cty tài sản có tốt đến mấy mà lãnh đạo cùi thì cp cũng k chạy nổi

3 Likes

Nhanh thì ngày 11.2 chậm 25.2 sẽ về 43. Đoán mò vậy và tôi hay trúng đề

2 Likes

Các bạn qua mua TNA cho lành, mua chi cp tăng trần hoài quá nguy hiểm

Số lần tăng trần thường tương đương với số lần giảm sàn. Tăng trần hoài thì chắc lên cung trăng

Là sao?

Hỏi ngu tý, thế cao Tốc Trung Lương Mỹ Thuận thông xe 19/01/2022, cái này cảu HHV hay của CII? Ông nào hưởng tiền BOT?