Cii cần thêm thông tin

giỏi đẩy mịa hết về 10-20 đi lại mất mịa hết hàng đừng xem thường nhỏ lẻ có bác tk 20-30 tỏi làm 1k ông mút mịa hết lại còn cái nịt

nhưng nếu nhở lẻ có kê sàn bán không? ở đây cứ giá đỏ nó lại kê sàn to đùng bán thế mới dị

có đầy ông đang ước để thoát đc khúc trên ý nó đè cho cứ thế ói h lỳ ra kệ mịa noa cho sọc nó tự quay tay cho r đi chứ các bán cứ ói ra cho nó mua rẻ trả kho

Mai chuẩn bị tiền múc CII hoặc bán mã khác múc

2 Likes

Topic có bác tôi rất quý

r cũng có lúc phải đánh lên thôi nếu nhỏ lẻ ngừng bán

Anh có định vào HĐQT không anh?

Tôi có 320K có thể múc thêm chừng ấy nữa, bác nào vào HĐQT tôi ủng hộ.

3 Likes

Nhiều người họ chán nản bán xong đi chửi CII rồi dấu hiệu đáy quanh đây thôi

1 Likes

Thấy bác Bob nói bác ấy múc khá nhiều. Cũng khoảng vài triệu. Thế thì bằng Bình lọ rồi.

để xem đè đc đến bao giờ, hôm nay nhiều nhỏ lẻ ói nhiều hàng rồi, mai sẽ ói tiếp. nhưng có tay to vào cướp hàng thì cho bọn short đi bụi mẹ đi. BLD phải giữ cpq ko bán giá thấp để bọn short ko cover lại hàng đc.

Lọ nó còn nắm ở mấy TK ngầm nữa, nhỏ lẻ tập hợp lại cần trên 5% là có thể đề xuất 1 ghế trong HĐQT được rồi

2 Likes

Cho mình hỏi cii nó huỷban cpq rồi à .tin cx ko bạn

Nghe lão Bob chém thì bốc shit nhé =)))))))

Lại múc a bạn? Hay cứ thứ 5 rồi múc sàn hay hơn? Tôi hết hạn mức nhưng có thể bảo bạn bè múc.

1 Likes

CII mình thấy giá nào cũng rẻ rồi. Đều múc được hết

1 Likes

Cii về tới đây chỉ có thi gan với lái chứ giá này còn bán làm gì nữa

1 Likes

Vốn hoá dưới 8k tỷ cho một Bluechip một thời đến ngày hái quả nhiều dự án

1 Likes

Theo dõi giao dịch CII trong phiên thì nay lái tay trái trao tay phải rất nhiều mục đích là để đè giá và hốt hàng hoảng loạn bán rẻ, ép hàng Margin. Kết luận cuộc chơi còn dài lắm, các bác cứ xác định game này tầm 1-2 năm đi. Vừa rồi nhỏ lẻ đu bám hơi nhiều nên Lái phải đánh gắt mới gom được hàng, dài hạn CII vẫn rất tốt

1 Likes

Pha bắt ATO này liệu có được sống không bác 🥲