Cii cần thêm thông tin

múc gì nữa bác, dự là về 2x rồi. đau quá

1 Likes

Bạn chủ thớt này rất am hiểu về chứng khoán. Bác có thể hỏi lãnh đạo vì sao mà thê thảm vậy không? Trước ngày cp chưa có tin Thủ Thiêm giá đã lên tới 33 rồi mà. CII chắc TGD sắp bị vô lò hay sao mà xả lắm thế.

Cii hiện giờ có VCI đứng sau rồi

Trước tháng 11 - 2021 có một giai đoạn dài CII dưới 20. Tôi nói có cơ sở, không phán bừa, và không cho mọi người uống nước đường.

Tin này không đúng bạn nhé. Bữa giờ tất cả các tin về CPQ, VCI, THM đều không đúng.

Giờ chờ CII về 19 rồi tôi vô được không các bác? :smiley:

dự chi nữa, đang ở 2x rồi, giờ là dự về 1x

bọn lái ■■■

Môi giới báo CII quý 4 lỗ mấy trăm tỷ (chưa xác nhận được chính xác 100% hay không). Giờ tôi cũng muốn chửi thề rồi. Nát hẳn. TÔI CHƯA BÁN VÌ GIÁ VỐN RẤT THẤP

Lũ c.hó khốn nạn

Khi cổ phiếu giá 57-58, có nhiều câu hỏi như bác. Khi về 49 tôi mua được không, giờ thì giá bao nhiêu rồi. Khi cổ phiếu vào down trend thì đựng dự giá. Nó có thể về mức giá mà bác không thể nghĩ được tới. Biết đâu còn hủy niêm yết

chết thật.

Sắp công bố phá sản. Huỷ niêm yết và mất trắng

DM kê vu vơ giá sàn khớp sạch rồi cụ ợ … chúng nó lại úp bô Vàng vào đầu AE rồi … KKkkk chấp hết

ui bác mà con vậy thì hết cơ hội cho cii rồi

Nói kiểu đó là kê cả 3 tháng, 6 tháng a? nói trc là phải sát thời điểm; thời gian THm đấu giá có, ai cũng tra được giá cii trc đo trên 27, đã từng về 33.

có thể lộ tin quý 4 lỗ mấy trăm tỷ nên thị trường hồi 40 điểm CII cũng không tăng được là vậy

1 Likes

ceo con âm lọa lịa vẫn tăng, ko hiểu sao con cii này chúng nó bán ghê thế, hay có tin nội bộ gì mà mình k biết nên mới bị bán tháo như vậy chứ, mà nay cả nagnhf bds cũng đang tháo theo rồi, dự chiều sàn 1 lũ

đọc đi anh @TTH-PRST

1 Likes

Đừng cố tìm nguyên nhân cổ giảm. Sẽ không tìm được lúc này đâu. Sau vài tháng nữa mới biết đó là nguyên nhân gì. Cổ giảm ntn đừng bắt đáy. Nó có không giảm thêm cũng đi ngang vài quý. Tiền chết trong đó mệt mỏi lắm