Cii cần thêm thông tin

CII sắp phá sản đến nơi rồi sao các bác ?

Chưa hiểu được ý đồ của lái là gì, mà ép sàn liên tục, phải nói là CII lái đánh còn khét hơn cả mấy con rác của quyết còi

2 Likes

Hôm nay lực mua rất tốt, ko bị chất sàn như mấy hôm trước. Đang cân bằng hơn rồi. CII không thể rẻ hơn được nữa.

Bác còn chán muốn nhảy tàu thì anh em ôm Cii giờ thế nào bác ơi :(( giá vốn bọn em cao đang lỗ nhiều quá

thôi, kệ mịa nó

1 Likes

Chả vấn đề gì. Chờ báo cáo thôi.

Theo em thì quan trọng giá trị tài sản nó có gì, chứ lỗ vài trăm tỷ thích thì cno vẽ vời được hết bác ơi, tin xấu cũng chỉ để ae sợ nhảy tàu cho lái nó mua giá rẻ thôi

nhưng sao nay dòng bds đều kém sao ấy bác không hồi mạnh được nhìn thấy đỏ lòe, các dòng khác lại xanh bát ngát, như kiểu cố tình dìm cho đến hết tuần ý bác ạ

k rẻ hơn được mà nay chúng nó vẫn dìm sàn được đấy bác ạ

Lúc hoảng loạn, lúc sợ hãi thì đúng lúc nó xây xong cái Móng rồi đấy, nằm mơ cũng không nghĩ có được giá này. Chiều nay ổn định lại tranh cướp mà đã cướp là bắt phải hết Tầm biên độ - TÍM NGẮT từ chiều nay trở đi

Tây nó cũng đng hốt vào kìa

kệ mịa nó vậy, muốn ra sao thì ra

K vấn đề gi. Tôi mua thêm lúc sàn. Chờ phân tích bctc. Thời buổi dịch bệnh.

Nền quá yếu, không xây được móng đâu. Tiền nào cho đủ khi niềm tin đã mất.

thì tui nhìn cái giá sàn tui ớn đó bác ơi, chứ vẫn giữ đây, kệ cm nó, lúc nào xđ xu hướng tăng thật của nso tui mới múc thêm bác ah

Các ông càng kêu lái nó càng đè, vì nó biết các ông chán lắm rồi, chán lắm bán sàn nó lại gom. Hãy để ý rằng cứ giá sàn là lại khớp lệnh thêm 3 triệu cổ, vậy ai mua số sàn đó. Thêm nữa ra Tết ngày 5/2 bọn đấu giá mà nộp tiền thì lúc ý lại đua thôi. Nên là kêu ít lại, bình tĩnh thì lái nó cũng sợ mình.

Tây balo, múc được 151k, quá nhỏ bé. Giống như hạt cát trên sa mạc thôi

cái giá này là quá bèo bọt rồi, con cii nó hơn hẳn con hbc mà nhìn xem con hòa bình nó có giá ngang ngửa rồi kìa bác con này mà về 2x thì ngang với cty phá sản

nó đang 2x mà bác, phá sản đâu đây rồi

Chả ai tin hoặc vài 3 thằng tin thôi là đủ rồi cụ ợ, không rành cho đám đông … về luyện chưởng đi cụ 5 - 10 năm sau cụ sẽ nhạy đấy

1 Likes