Cii cần thêm thông tin

Chủ thớt cũng chịu ko nổi nhiệt rồi

1 Likes

15

1 Likes

nó cố tình KHÔNG GỬI PHIẾU BIỂU QUYẾT về nhà cổ đông là lộ rõ ý đồ từ lâu chứ không phải mới

lại vội bán cpq bởi vì nó sợ kéo dài, sang năm đấu giá thủ thiêm mấy chục lô, có mà oác vỡ kế hoạch

Xác nhận: Tôi cũng không nhận được phiếu lấy ý kiến cổ đông vụ chuyển sang báo cáo kế toán theo chuẩn quốc tế IFRS nhé. (quyền cổ đông của các cp khác vẫn nhận được thư mời gửi về nhà bình thường). May mà trong tk có một tí nó thôi không thì…

3 Likes

sàn cái làm luôn mấy triệu cổ cứng luôn, trong khi trước đó giao dịch k nhiều, khó chơi nhỉ!

Em đã tắt bảng điện, thôi chết cũng chết rồi, chờ ra tết xanh chín một thể.

2 Likes

Cũng đành vậy

Bình bẩn mày cứ đè đi, mày không chống lại nổi thiên thời đâu

Cả topic này k liên kết hợp lực lại chơi thèm bình lọ, xem nó múa kiểu gì. ace nhỏ lẻ cháy mịa tk vs nó rùi

Các bác mà làm kiến nghị thì xin góp 1 chữ ký cổ đông Cii. Đợt này đang lành mạnh tt, làm cái đơn cho lãnh đạo nó biết ko phải muốn làm gì thì làm.

4 Likes

Kiện đi mn ơi cái loại blđ ko ra gì

4 Likes

Thầy ơi, bọn CII chơi xấu quá thầy, đạp kinh hoàng, e thấy ma.xót quá

1 Likes

NHẮC LẠI: Các bạn nhỏ lẻ k nên mua sàn, kệ nó diễn xem sao. Đóng bảng ăn tết.
Tôi cũng k nhận dc giấy lấy ý kiến gì, chỉ có chung chung trên face, nhưng vụ này do công ty lập ra, có cổ đông nào trong chúng ta đề nghị đâu, sao họ cần phải hủy giữa chừng, dc lợi gì đâu Đặt ra thuyết âm mưu làm gì cho mệt, gây tâm lý thêm cho anh em bởi ĐẠI HÔI CỔ ĐÔNG KIỂU GI CHẲNG THÔNG QUA BCTC.
Mặt khác, hôm nay nhiều bds cũng sàn hoặc gần sàn mà.
CII TĂNG ẦM ẦM 1 PHẦN DO ĐẤU GIÁ ĐẤT THỦ THIÊM. VẬY NÊN HY VỌNG SỰ KIỆN 6.2 KHÔNG THAY ĐỔI; GIẢ SỬ NẾU K AI ĐÓNG CII CŨNG K XẤU HƠN
Còn bctc thì cứ có chính thức sẽ phân tích.
Cơ bản cii sẽ hoàn toàn có thể có lãi từ quý1 năm 2022, nhưng k vì thế mà hô anh em mua lúc này; cứ để hội đè gom hàng trả kho từ anh em yếu bóng vía và bị call margin. Nhưng tuổi của hàng đè tính theo ngày, càng để lâu càng chết, càng đè giá gây tâm lý cũng càng chết, bởi cá mập mua thứ 5 tuần trc sẽ rỉa và k nhả hàng, toàn tiền thịt, đè căng cũng k về giá nào rồi bật mạnh. Không những thế thời gian và các sự kiện ủng hộ cổ đông lâu dài.
K chát với anh em nữa. Ăn Tết thôi.
(Nguyên tắc: thằng nào có nhiều CP thằng đó lo kéo giá nhiều nhất)

12 Likes

ko bác ơi, toang rồi lũ khốn

đang có tin đồn cả 3 cty đều bỏ cọc Thủ Thiêm sau THM các bác ạh

Bỏ đúng luôn.Nhà nước ép bỏ để bình ổn giá.Mới quyết đầu tư công làm đường giá cao vậy thì tiền đâu nhà nước làm đường vì phí đền bù giải tỏa.Đừng tính đất thì nó cũng khốn nạn .

1 Likes

Bỏ thì đấy giá là 1 trò hề luôn! Mà search k thấy tin nào cho việc bỏ cọc tiếp bác ạ

1 Likes

Trận này thất bại kinh điển!

Nhưng nản quá bác, nó ko ngừng giảm thì ko biết bao giờ mới về bờ

1 Likes