Cii cần thêm thông tin

Nói chung có điều gì đó khuất tất sau vụ này, cách thức giao dịch của nó cũng rất lạ. Nếu được thì ít nhất gửi kiến nghị lên thanh tra ủy ban thì sẽ rõ ràng lệnh mua bán của những ai, nếu là 1 tổ chức liên tục mua bán 1 cổ phiếu, thao túng giá thì cũng làm lái chùn tay, rồi thời gian sẽ trả lại giá trị, nhưng lâu đấy. Mình có xíu nhưng giờ xác định quay tay với bọn lái bẩn này xem nó đánh được tới đâu.

2 Likes

Đồng ý với bác. Không biết có ai rành vụ này đứng ra làm đơn để anh em kí tên khiếu nại nhỉ

1 Likes

Mình thì không biết mấy thủ tục này, cầm cũng ít nên không ảnh hưởng quá nhiều, quay tay 2 vòng cũng hạ được giá vốn ít nhiều rồi. Cơ bản nó cũng ảnh hưởng tới cổ bds khác mình đang cầm, cũng bức xúc kiểu giao dịch linh tinh này của nó.

Liệu CII có về 10 ko?

Ngày mai bác nào bán giá sàn sẽ phải hối tiếc nhe!! Khà khà

Mới bán được hơn 1tr mà ae vãi tè ra quần rồi, mai ngày kia sàn tiếp chắc khối ae ngất

Ngất mẹ nó hết hôm nay kg cần mai đâu bác.

về 5 cho nó máu Bác.Ha ha

1 Likes

Về từng này báo Xô đấu giá trả gấp 2mua mẹ cả cty luôn.

Cty còn gì đâu mà mua.Bác gì nói về 10 kìa.

Gửi lại các bạn đang giữ cp : 2 bản định giá của 2 cty

1. Của mbs : đầu năm định giá cii hơn 32 đó là lý do cứ lên 33 bị bán về 28
  1. Định giá cuối năm của hsc (phục vụ bán cp quỹ) và chắc chắn đã tham khảo ý kiến cii; định giá cực thấp tài sản cii đã là 54 k (hệ số an toàn về các lô ra sao, sau này sẽ rõ)
    Cập nhật cổ phiếu CII - Triển vọng cải thiện nhưng đã phản ánh vào giá cổ phiếu
  2. Công ty không bán cp quỹ 02 ngày nay vì giá ngoài khung bán, dưới giá trị theo Nghị quyết.

Các anh em giữ cii bình tâm, tĩnh trí; cực đoan 10k và k có tài sản gì là sai đấy.
(Trong báo cáo nêu rõ về đất Thủ Thiêm; dù còn ẩn lô văn phòng và vài lô nữa, nhưng tôi nghĩ cứ để khám phá dần. Chuẩn bc tc mới phải thông qua)

8 Likes

Cám ơn bạn!

Cụ chủ pic thuộc phần âm hạ giới nên cụ đi chân lạnh toát quen rồi. ))

1 Likes

Cảm ơn bác!

2 bản giống nhau hay sao bác à

:)) nchung game này lái nó vào đọc trong pic nó cười xuyên tết mịa nó rồi !!

Tội các bác cổ đôn CII, con hàng này có tiếng bẩn bựa nhiều năm trước rồi

Tôi đã định hình game CII cách đây 2 tuần nó là của tai to mặt lớn kết hợp với tay trong tay ngoài tháo ruột cổ đông. 10% vốn NN chỉ là con số, còn tai to mặt lớn chắc chắn phải có bao nhiêu thì câu chuyện anh em có vạch lá tìm sâu đến mấy cũng không biết được nội tình nó đâu, cha chung mẹ chết không ai khóc, tốt hơn hết là biết luận đúng lúc và tìm phương án hợp lý cho cổ CII. Tôi có nt diễn đàn bên kia và nhóm tlgr và zl. Còn Cụ Chủ Pic thì chân lạnh toát đến chạm phần âm lắm rồi. Kkk

cừ ỉa vs thằng lol thớt, viết bài thì khen cho dữ dô r giờ chửi lãnh đạo md =]]