Cii cần thêm thông tin

Thông tin vậy thôi, k kiến nghị anh em mua, bán nhé. 80% nhỏ lẻ đã rụng rồi. Tôi bán 50% lãi 50% giá 33; gần đây mua nhiều trung bình giá về 27.9 nên thực sự k bị sức ép như các bạn.

Kinh điển! Ngày nào cũng chất sàn cuối giờ :see_no_evil:

Trong quý 4 vừa rồi thấy CII liên tục thoái vốn NBB liệu quý này có ghi nhận doanh thu tài chính j ko bác?

Mai có nên đặt giá sàn mua thêm cho đỡ sợ kg bạn .

Cứ xác định cổ đông dài hạn đi ae. Đất đai tài sản, các thể loại BOT nó đầu tư chục năm nay, bh đến ngày hái quả chả nhẽ nó chia cho cả làng?

có bác nào có cái nghị quyết của cno mà k bán giá dưới 32k k cho e xin với. e tìm mỏi mắt chả thấy đâu. e cám ơn!

1 Likes

Nó gỡ rồi bác.ở trên web của cTy đó.

1. Không khuyến nghị mua hay bán.
    Tôi đánh chứng chỉ có lỗ trên giấy còn chưa bao giờ thua vì lỗ không bao giờ bán, kể cả vài năm.
  2. Về việc bán nbb trong quý 1 và ghi khoản thu nbb vào quý 1: về nghiệp vụ hạch toán thường là vậy. Chi tiết bạn vào hòm thư của cii gửi để hỏi rõ hơn.

Mọi thông tin các bạn hỏi bạn chủ pic này nhé

1 Likes

Góp vốn 10% thôi b ah ? Làm sao gọi là “của CII” đc ?

Kinh nghiệm lần này là đừng bao giờ thách thức lái nhé ae. Chắc ae cũng thoát cơ số rồi, không thoát sao được khi mà kim cương bọn nó đánh cho còn lởm hơn FLC. Chia buồn ALL ae

Thoát bán giá 38 vẫn tức mai chơi lại cùng lái sợ gì .

1 Likes

Mục tiêu lái đánh là để gom lại cổ thôi. Mấy ngày nay lại gom gần xong cổ của anh em rồi. Chia buồn bài đánh ép cung dã man quá.

2 Likes

Mình mua giá 38 có nên giữ thêm k ạ

Nay bọn lái bẩn nó còn kê lệnh sàn số đẹp kìa 2,990,90. Kê cuối phiên vol khủng biết rằng éo ai dám mua vì đều chung 1 ya nghĩ mai chắc chắn có giá sàn đầu phiên tiếp rẻ hơn giá sàn hôm nay -7%. Mai dễ tăng từ FL lên Ce lắm!

1 Likes

Chọn số đẹp, có lẽ là hội chơi loto phái sinh cùng tôi rồi.
Lạ nhất là dân mua đất Thủ Thiêm k biết có tâm linh không mà giờ chưa có đơn bỏ cọc. Không lẽ sau tết mất tiền giông cả năm?
Còn THM sao mà lâu viết công văn chính thức thế. K lẽ Xin mà chưa ai đồng ý.
Mừng hay vui nhỉ?

4 Likes

Khiếp, rủ nhau rơi sau THM bỏ cọc, riêng Cii cứ chất sàn luôn 22 tr từ 12.1 ngay đầu phiên. Dẫm đạp kinh dù k call margin và biết chẳng bán dc.

Bạc già như tôi thì cii, tăng giá 33 lãi 100% đặt tự động bán 50% rồi, còn lại kệ k để ý. Gần đây giảm sàn, ầm ỹ mới vào mua thêm toàn bộ số tiền bán, rồi cũng kệ nó; lỗ thì k bán; đặt bán tự động 50% theo giá kỳ vọng. Xem tg ngày quả là căng.

1 Likes

Từ ngày mở topic đến giờ vẫn sàn. chủ pic nên xem lại.

Có lẽ hôm đó chưa mời thầy phù thủy?

06/2 đúng ngày nghỉ Tết cuối cùng là hạn chót 3 DN trúng đấu giá 3 lô 3 - 5, 3 - 8 và 3 - 9 phải nộp 50% giá trị trúng đấu giá theo Thông báo của Cục Thuế TP.HCM ngày 06/01/2022 với khả năng cao cả 3 DN này đều nộp tiền đầy đủ cộng với kế hoạch đấu giá lại lô 3 - 12 bị THM bỏ cọc sẽ là cú hích lớn đối với cp CII. HÃY LƯU Ý NHỮNG ĐIỀU ĐÓ ĐỂ KHỎI MẮC BẪY LÁI BẨN!

2 Likes