Cii cần thêm thông tin

Gửi tất cả anh chị em đang sở hữu cp CII: giá cp chỉ là nhất thời, việc lựa chọn mua cp CII mới là đẵng cấp> Đẳng cấp mới là mãi mãi. trong câu chuyện cp CII này ngập tràn Hỉ Nộ, Ái, Ố…hi vọng, thất vọng …chỉ là chúng ta chọn sai thời điểm mua vào cp mà thôi

3 Likes

AE vô ủy quyền để tổ chức ĐHCĐ bất thường và đưa thanh tra vô kiểm tra lại tài sản của Cty https://docs.google.com/forms/d/1B03RSZLrfYxJtz_AqJZhuswWZCYPJIifbiJn4CD13IQ/edit

1 Likes

Chuẩn xác đấy bạn, tôi cũng giữ cp nếu thấy kỳ vọng. Mua vì gì thì bán vì cái đó: tôi mua cii 16.2 cách đây gần 7 tháng với kỳ vọng hết quý 2. 2022 đạt giá 49, với quan điểm dựa vào điểm rơi lợi nhuận 2022. Đặt bán tự động 50% ở giá gấp hơn 2. Thấy nổ tin nhanh quá ngay 15.12.2021, nên hủy lệnh bán 50% còn lại ở giá 49.
Tôi thấy các giá trị của Cii không đổi nên vẫn giữ, chỉ thế thôi.
Còn nhiều cp ngoài kia có thể mua lúc này ngoài Cii
Làm cái tài khoản tại Pic này nhanh hơn f638 cưa đôi, nên thấy anh em hoảng thì lên đây thôi. F638 giờ viết loạn thật.

2 Likes

Nhiệt tình các bạn có thừa, nhưng phương pháp này chả hiệu quả, chỉ có hậu quả tức thì. Có dẫn chứng cụ thể cứ 1 người cũng có thể gửi thanh tra và công an.
Không có dẫn chứng mà ủy quyền lung tung để tố cáo thì hơi mệt.

1 Likes

Tiền thịt thì hãy bình tâm, tĩnh trí. Quả sẽ càng ngọt khi nhớ đến lúc đắng cay thế này. Chơi cp không thể nóng vội. THỊ TRƯỜNG CHƯA SẬP THÌ CHÚNG TA CHƯA CHẾT.

4 Likes

Ae bạn bè cầm CII mà ae bạn bè chạy toán loạn còn mỗi mình em trên tàu. Thôi thì đành theo đến cũng xem ván bài cuối nó ra làm sao

3 Likes

Là tổng GĐ bạn à

Mình cũng đang theo CII tới cùng đây. Có xuống thì có lên chả sợ. CII ngon lành mà. Ngày hái quả ngọt sẽ không xa.

2 Likes

Đọc bình luận thì thấy bác có tâm, cảm ơn bác đã ở đây với anh em.

1 Likes

Bác đúng là cao thủ

Có bạn ở cái pic này tôi thấy yên tâm hẳn, thực sự nể cái thần thái này của bạn😘

Chả có cp nào mua bán rầm rập như CII, thanh khoản cp dù dư sàn vài triệu nhưng khối lượng và giá trị giao dịch thuộc TOP đầu luôn ý. Kể cả đang lỗ nhưng vẫn thấy vui. Sợ và ngán nhất là ê hề mà chả ai mua. Dư mà đắt khách là vì Ngon mà thiên hạ chưa KỊP tới khiêng hết

2 Likes

Sang năm á, cp nào giảm không cần biết. Mà sẽ giảm khủng khiếp cho mà xem. Còn anh em cầm CII cười toe toét. Vì hết biên độ giảm rồi và chỉ có tăng.

2 Likes

Mai múc 1 ít buổi sáng may ra mua dc của anh em bị call đỡ cho họ.
Theo bạn ai là người mua nhiều mấy phiên nay?

Mình cũng giống bạn. Đặt lệnh mua từ hôm giá 31.7 với tình đồng cảm con người với con người .Theo phán đoán của mình có 1 số là những người khi mua ở vùng giá 34.05 hôm nay bán được và mua tiếp. Một số là những nhà đầu cơ thấy sàn thì lao vào mua. Và một số là những người mua vì sự đồng cảm như bạn với mình. Tuy rằng ít nhưng chứa chan tình người.

2 Likes

Nhiều đấy bạn, không ít đâu. Mình tin rằng CII sẽ chấm dứt chuỗi giảm sàn ở những phiên đầu năm 2022. Sẽ trụ vững vì đã ở vùng giá rất hợp lí. Không thể giảm hơn. Đà tăng sẽ duy trì suốt từ tháng 4/2022- 2023-2024…Lít của mình là : CII, AMD, LDG, FLC. Toàn cổ đất với đá không à

cố lên bác ơi, em mới xúc cái máy lọc không khí hôm qua để về gồng chứ cũng hơi đuối

Gì mà bi quan vậy chứ. Có lên thì có xuống mà. Kệ đi rồi sẽ tươi.

1 Likes

cảm ơn bác đã đưa những thông tin hữu ích cho ace cổ đông CII, em theo dõi bác cũng nhiều gần đây. Rất nể phục tấm lòng của bác với mọi người :relaxed:

Còn lạc quan mới đi xúc máy lọc ko khí về relax đó bác. Nhưng mà phải thừa nhận là tâm lí thị trường về CII hiện tại yếu quá, dù mình vẫn gồng nhưng số đông lại ko như vậy thì cũng nguy hiểm bác ạ :sweat_smile: