Cii cần thêm thông tin

Khi mọi thứ quá phi lý đều tập trung về CII thì mình quyết giữ hết 2022. Tiền thịt thì không ngán, các anh trả đủ vốn lẫn lãi kỳ vọng thì e xem xét nhả nhé

1 Likes

Nhiều ng múc chỉ một số ít cp; còn đa số cp do một số ít tay to múc

1 Likes

Vậy là bữa e đoán giá trao tay CPQ ở mốc 36-37 là có cơ sở rồi. Chắc các bác lãnh đạo phật ý anh lái nào đè bõ ghét, khỏi cho bán :joy::joy::joy:

K phải đâu. Lái đè lãnh đạo mà làm gì. Đối với cty thêm 2000 tỷ, trong đó lãi 10% từ bán cp quỹ cũng tốt. K bán dc chắc chắn k sao do nguồn vốn đt công 2022 dồi dào. Dự án của họ cũng khả thi, đất cát tăng giá rất dễ thế chấp để vay.
Do tâm lý, sợ bán cp quỹ đè giá của nhỏ lẻ, do fomo, do margin… Do có lực mua nhưng chỉ thích mua dưới âm 3,5% của tay to…

2 Likes

thở mạnh đi cụ, tôi thích cái thần thái hôm trước cụ còn rủ rê chị gái nào qua nhà đầu tư ck cơ mà. Chỉ dân ck mới hiểu nhau :))

1 Likes

Mai bạn thêm 10% margin múc đi cho đỡ sợ

2 Likes

chắc đang sợ mất lãi rồi, đang tiếc ko lên gõ phím bơm oxy cho ae đc nữa rồi.
Tôi đu cii 5x có 40k thôi. Mà tôi vẫn thấy bthuong vì tiền thịt, đầu tư thấy ngon rẻ là múc. Éo quan tâm thằng nào mua bán, kể cả người nội bộ.
Ngắn hạn nhiều thiên biến vạn hoá. Đầu tư đầu óc phải thảnh thơi xơi nước !!

1 Likes

Nếu ai bị call margin phải bán thì dải đều từ 26.45 đến 25.8 cho dễ bán, k đặt ato cũng k nên đặt sàn

2 Likes

Bác chờ còn lâu đấy, đi ngang còn khướt, mà khi nó chạy toàn mất thanh khoản cũng k lên tàu đc đâu, tiếc vài giá có khi làm ta mất đi cả tầm nhìn hehe.

Nhiều người vào pic tìm hiểu về Cii chứng tỏ sức hút của con hủi này lớn đấy chứ nhỉ ông bạn?

2 Likes

Những ai tỉnh táo mua hôm nay ra tết sẽ vớ bẫm.

Cái đó cũng chỉ 90% thôi, k fomo, k kêu gọi mua, tùy quan điểm. Tôi sẽ mua.

1 Likes

Qua bức thư tay chu tích gơi , hàm y noi dung là chung nó đa Cover lai hang rồi

1 Likes

Mọi người ko nên bán CII giá này nữa nhé !

Ai bán đã bán r, giá này ai còn cầm thì bán làm gì nữa

app TCBS lại đứt à các bác, k mua bán gì được, bực ghê

bắt đáy dc rồi, dự hôm nay có tin nộp tiền thủ thiêm

CII qua các năm đây
Đợt này là biên độ khủng nhất.

Thôi đừng níu kéo đất làm gì.Bỏ đi bạn.tập trung vào BOT đầu tư công đủ để giá CP nó tốt rồi

1 Likes

xác nhận đáy 26, tổng múc