Cii cần thêm thông tin

Ko cần xanh tím vội, đỏ cũng được miễn k sàn các bác nhỉ

giao dịch cả sáng ko xuống 26, khả năng cao đáy 25-26. Ai múc có thể ngắn hạn lên 30 ăn 20%

Đề nghị tất cả anh em k chơi To kiểu sáng mua chiều bán, k quân ta đánh quân mình, để cii đẹp hôm nay.

4 Likes

Ai thoát call margin cứ thoát luôn đi để dễ tính số, đừng ngần ngừ kho định liệu tổng ngân sách cho deal này.
Mời đặt dải luôn từ 26.7 đến 27.4

Gom đáy CII thôi mn ới

1 Likes

còn nghĩ là đáy thì còn chết về 18

Mà các bác có thấy cả ngành bị vùi hoa dập liệu k riêng mình cii ko

1 Likes

Chúng nó cố tình cho giảm để qua năm chúng lại múc đó mà

Hôm qua bắt sàn, hnay ko sàn để bắt tiếp được. Đã nói rồi ko thể sàn mãi được. KHỞI NGHĨA BẤT ĐỘNG SẢN

1 Likes

Qua năm bác ơi chứ tầm này chúng nó dìm nốt! Đợt này là đợt giảm mạnh nhất của ngành mac nào cũng mất 40% trở lên từ đỉnh nên phải đợi qua năm nhé!

Bác ko thấy tụi nước ngoài mua ah. Nó biết tâm lý ndt nội đợi qua năm.

Bác nhìn ros, ldg nước ngoài mua mạnh rồi. Tụi nó đây ngu mà ko biết có vấn đề gì. Ngay bây giờ tụi nó múc để khi ndt nội bình tâm mua vào nó laj bán ra.

Tâm lý dè chừng đợi qua năm đợi ổn ổn mới mua thì đã trễ t+

Tôi coi chart vnindex rồi mới mua. 1 tháng là quên sạch vụ giảm cp này.

4 Likes

nộp cọc đất thủ thiêm, dòng BĐS lại vào sóng

Đừng fomo thế nguy hiểm cho cii.

1 Likes

Tôi chọn CII ko phải đầu cơ. Tôi coi doanh nghiẹp kỹ rồi. Mấy năm trời nó đầu tư cầu đường, bot đều cần vốn lớn, bắt đầu 2022 có nguồn thu về, đổi được mấy lô Thủ thiêm, chưa kể văn phòng cho thuê mặt tiền đường… tài sản thật, vấn đề của nó là lãi vay và dòng tiền âm. Năm rồi HCM lockdown làm gì có thu phí bot.

Cái xấu trải qua rồi mà CII vẫn gôngg được thì lúc kinh tế lại nó sẽ như thế nào.

Tp năm rồi hụt nguồn thu gần 800.000 tỷ, chưa kể chi ngân sách hỗ trợ người dân. Tiền đó bù vào năm 2022 bằng kích kinh tế, đấu giá đất là nhanh nhất. Đấu thấp quá thu ngân sách hụt lấy gì bù khoản thất thoát.

Nói Thủ Thiêm đẩy giá ảo mà ko nhìn quanh khu vực các nước phát triển giá đất thế nào. Mấy bác đọc tin thấy Nhật, Hàn, HongKong một căn hộ ngay trung tâm giá 1 triệu usd kìa, đấy là căn hộ nhé —> 1m2 cũng 2,3ty/m2 chung cư, tính đầu người ra thì cái 1m2 đất nền là bao nhiêu

4 Likes

ok vol ổn rồi, xung phong

2 Likes

Có vẻ thấy mặt trời rồi bác nhỉ.VoL cao nhất thị trường vì có nhiều ng chú ý phân tích nó.Đất bỏ qua đi mình cứ đánh vô BOT và đầu tư công là vững.

1 Likes

Kkk đúng thật bác ah

Các cụ lại bắt như hôm nó về 31 à. Đánh cổ phiếu phò thịnh không phò suy, cứ bắt đáy rồi sau lại đi chửi lãnh đạo không có tâm

Ngon rồi. Ai bán tiếc lãi Margin coi như đã xong.

1 Likes

Bác kệ người ta đi bác,vol cao thế chắc toàn người ngủ.cty bắt đầu thịnh tư 2022 nha bác, thu BOT tiền đều đều ha ha.ở đó mà suy.

1 Likes