Cii cần thêm thông tin

Lên 29 đi ăn Tết cho ngon nào cả nhà ơi!

**

Quá đẹp phải không bác! 28 Tết chốt số 28 luôn :smiley:

**

2 Likes

Đợt giảm này cũng là bài học cho ndt nhỏ, biết lái và media bơm tin dìm hàng rồi cướp hàng thế nào.
Khắp diễn đàn từ face đến group đều chửi ban lãnh đạo, cp, doanh nghiệp….làm cổ đông hoang mang bán tháo, chưa tính margin, hnay đến ndt mua tiền mặt cũng mất lòng tin bán luôn giá đỏ 25.85-26.15.
Nhà tôi ngay quận 2 này và tôi biết giá đất nó lên thế nào, ngay quận 9 bán mấy lô giờ hết mua lại được nên đừng nói sóng bds sập. Các dn có quỹ đất sạch, có nguồn thu kinh doanh chính thì giá giảm đi 50-70% từ đỉnh thì cứ túc tắc vào hàng thôi.
Khi mưa bão mịt mù qua đi là bình minh lại ló sáng!

6 Likes

Lái CII ảo nhỉ chốt sổ ngày 28 giá 28, khớp lệnh 12.220.000

3 Likes

Chứng khoán nó vậy đó bác! Đôi khi cũng phải kiềm chế cảm xúc! Lên quá cũng không tham và xuống quá cũng ko biết sợ. Vấn đề là doanh nghiệp tốt, thiên thời tốt thì vẫn ôm thật chặt.

1 Likes

Kết phiên đẹp quá rồi. Nghỉ ăn tết thuii

1 Likes

@All chúc mừng anh chị em cổ đông CII. Năm mới chúc mọi người sức khỏe và thành công hơn năm nay.

10 Likes

Có lẽ CII đã test xong đáy rồi nhỉ . Thôi vui Tết đi các bác , hẹn năm sau chiến tiếp !

Cướp chính quyền mấy ngày nay vào đàm đạo thay chủ tàu. Giờ chủ tàu trở lại thì định hướng tâm lý cho anh em nhé
Chúc chủ tàu vững tay chèo. Chưa tới đích chưa xuống tàu (cả 2 nghĩa)

4 Likes

Cảm ơn bác đã nhiệt tình hỗ trợ thông tin và luôn động viên mọi người kiên trì. Chúc bác ăn Tết vui vẻ!

1 Likes

Cụ chim to bán chưa đấy ??

1 Likes

Vui như Tết à nha. CII đã thoát đáy và XANH đã con mắt. Chấm dứt chuỗi giảm sàn và dư mua với khối lượng 39.100. Tôi mua cả LDG nữa và LDG cũng thoát sàn. Chúc tất cả anh chị em đang sở hữu cp CII ăn tết to, vui vẻ, hanh phúc. Thật đúng là cái kết có HẬU cho một nàng HOA HẬU tiềm tàng khả năng trở thành SIÊU CỔ PHIẾU trong năm 2022, 2023, 2024 và nhiều năm sau nữa

1 Likes

Anh em nên lập Group FB để huy động cổ đông nhỏ lẻ uỷ quyền cho một người vào hđqt đi .

2 Likes

Có bcq4 rồi nhé các bác Trang chủ - Công ty Cổ phần Đầu tư Hạ Tầng Kỹ Thuật TP.HCM

Cụ cophieugitri khó hiểu lắm bác.Tháng 12có một pic chê tả tơi CII giờ vẫn còn trên đây.Kg biết thế nào phe nào luôn ha ha

ko phải đâu bác. Tôi xem trên web thấy lỗ rồi. Bản lãi là fake

1 Likes

xem rồi, LNST mẹ quý IV lãi 351 tỷ, LSNT hợp nhất quý IV lỗ 375 tỷ.

Đấy vì thế tôi mới hỏi bạn cophieugiatri là bạn xem BCTC HỢP NHẤT HAY CII:
CII mẹ LÃI ;
CÒN HỢP NHẤT LỖ THẾ NÀO VÀ TẠI SAO THÌ BẠN CỨ XEM THÊM.

1 Likes

Hợp nhất trong bctc có thuyết minh rõ.Lời thiệt,lỗ giả.Mà có lỗ thì BOT và đất vẫn còn đó.2021 còn đầu tư lỗ ai cũng biết.

Tôi làm kế toán đọc bctc thôi bác.Chứ trên sàn và các kỹ thuật gì gì đó là phải học nhiều.Mua CII vì nhà ở Q.2 ngay gần toà nhà ĐBP và xa lộ HN.Tôi biết về cty vì ở HCM nó là trùm đầu tư xa lộ mà.

2 Likes