CII - Tầm nhìn 5 năm và Topic giải đáp các thắc mắc của Cổ Đông!

Mai ce nhé ae

1 Likes

CII chỉnh xong rồi đó, giá 31 là điểm mua đẹp của đợt này nhé anh em!

Tăng mạnh rồi, cuối phiên nay CE được không?

Niềm vui là sưu tầm cổ đất + đầu tư công các bác ạ. Cứ có tiền là mua thêm vứt đấy, tiền thịt nhàn rỗi chả sợ bố con thằng nào

1 Likes

Các bác bán hết CII rồi hay sao mà trầm lắng thế nhỉ, vậy CII về một mối lại ngon à?

3 Likes

Rụng hết rồi bác ơii

Bác chuẩn bài rồi

1 Likes

Nhiều người bán thì lại là cơ hội tốt cho người ở lại rồi, sắp tới ngày hái quả rồi anh em!

2 Likes

Bữa giờ lướt thì cũng dc 3 vòng rồi, mà e mua CII cũng ít nên lười, ngâm luôn chờ thôi, tiếc ghê :pensive:

1 Likes

Sôi động quá thì lại khổ chứ sao các b :)))

Lần nài zượt 35 thâu, đợi tri nữa. Anh A8.

Có dấu hiệu đang chuẩn bị cho một sóng mới rồi, ai kiên trì sẽ có thành quả thôi.

1 Likes

Vẫn đầy đủ ở đây, gom thêm xác định lâu lài CII 3-5 năm hưởng thành quả. Mới chuẩn bị hái quả bán non à. KKKK

Toàn những thông tin tích cực và sau vụ anh Q, thị trường trong sạch hơn. Xây dựng đường sắt từ Thủ Thiêm đến sân bay Long Thành - VnExpress
Đôi lúc đúng là thị trường có những giá rẻ bất ngờ.

1 Likes

Nếu ai có ý định mua thì vùng giá 30 này mua là đẹp rồi, mua giờ giá có thể chưa tăng luôn nhưng khả năng giảm thêm rất là thấp. Thà mua xong chịu khó chờ còn hơn là đu đỉnh.

1 Likes

Tình hình bán CPQ được bạn Việt Tuấn trong room ■■■■ theo dõi và cập nhật:
image

1 Likes

Vậy là phải bán rẻ luôn. Trước nghị quyết hdqt là 36 mới bán. CII đúng xui kg gặp thời.Hi vọng vô năm nay đột phá.

1 Likes

bán hanchj toán lãi Q1 2022

1 Likes

CPQ có nhiều lô, có lô giá vốn thấp cần tiền thì có thể bán với giá thấp. Mấy lô giá vốn cao sẽ đợi khi nào được giá mới bán.

2 Likes

Cty đang gom tiền làm dự án lớn bạn, bữa nghe bạn anh Bình nói. Còn dự án nào thì 25/4 cty thông báo

2 Likes