CII - Tầm nhìn 5 năm và Topic giải đáp các thắc mắc của Cổ Đông!

Ko phải ai cũng nhận ra vấn đề này, cứ có bot thu phí tuyến cao tốc trọng điểm ngon không kém dòng cp cảng mà bền! Rồi CII, HHV sẽ hoá rồng!

1 Likes

TIN NÀY TỐT HAY XẤU HẢ CÁC Cụ?

CII thông qua kế hoạch tổng doanh thu năm 2022 hơn 8.010 tỷ đồng, tăng hơn 5.094 tỷ và gấp 2,7 lần so với kết quả năm vừa qua.

LNST cổ đông công ty mẹ mục tiêu đạt gần 757 tỷ so với phần lỗ ròng là 341 tỷ đồng năm 2021, cao nhất từ năm 2018 tới đây.

1 Likes

Qúa tuyệt vời với tin này. Năm nay doanh thu vậy quá tốt, lãi dự định như vậy là tương đối ổn (vì chi phí tài chính còn lớn), mặc dù thấp hơn kỳ vọng, nhưng đôi khi đặt thấp mà đạt cao hơn mới đáng tốt. Chúc mừng các cổ đông dài hạn CII. Từ 2023 sẽ bay cao rất mạnh với chi phí tài chính giảm mạnh.

1 Likes

Đúng nhìn TS đã ngon nhưng xét ra thu phí cầu đường lại ngon kg kém mà lại là đặc thù riêng biệt kg ai cạnh tranh. ngoài hàng không thì cảng biển như mấy con hah,gmd…so ra CII giá còn quá rẻ.

1 Likes

Dư địa tăng trưởng cực lớn

Con này chạy theo chân DIG, CEO… cứ 2 ông kia kéo là con này cũng gáy ác… chẳng kém cạnh gì…kkkk. Mà thị giá em nó bg hấp dẫn 2 ông kia… nhìn nó rẻ nhiều người vào dc.

CII nay GD vậy là quá mạnh rồi, chiều có hy vọng xanh mạnh đó ae

1 Likes

Phiên nay sẽ bay. Có niềm tin.

1 Likes

Anh em còn hàng ko hay phọt rồi… chán nản là đáy nhé… sao có 14 người xem.thôi…

Hàng vẫn còn nguyên thôi. Tbg của mình đang 27.5 nên méo sợ thằng lái nào cả kkkk

1 Likes

Cụ ngon thế sao ko chốt lời đi tôi bqg còn 35.5 lõm nhẹ 11%

Nhiều đây lời có mấy line giá, mình để hết chu kì xem thế nào, cơ bản k lỗ dc nên k sao :slight_smile:

1 Likes

Ngày mai em lên tàu được không các bác?

1 Likes

Ko sàn là được rồi.cứ kệ thôi.có tiền thì gom thêm ko có tiền thì để đấy.

1 Likes

Nhà em vẫn nguyên hàng :))) từ 46 → 60 ->26 :)))

1 Likes

Mai múc thêm bqgia đi

Ý e là theo Cii từ 46 → 60 ->26. tbg đang 39 bác ạ :)))

1 Likes

cổ tốt cứ ôm thôi… nhẩy lung tung chỉ béo bọn môi giới ckhoan

Giá 34 ko biết năm tháng nào về bờ các cụ nhỉ

1 Likes