CII - Tầm nhìn 5 năm và Topic giải đáp các thắc mắc của Cổ Đông!

34 gần mà bác, có tin tốt đánh trần một cây là lên rồi. Đánh cii thì xác định đánh lâu dài ít nhất hết quý 1 đợi bctt siêu cấp lãi.

1 Likes

Quan trọng là lên 34 bác thoát hàng hay giữ tiếp thôi. Mình nhớ tuần trước đã có giá gần 35 luôn rồi mà.
Còn hold lâu thì nghĩ ngợi gì mấy line giá thế?

1 Likes

59.5 đây

Trên cao lộng gió.hơi mát tí nhưng được cái nhàn.vì k phải chờ đợi từng ngày.đúng đà tăng thì lên nhanh thôi.còn giờ thì cứ lình xình vì tình hình thế giới đang biến động.chỉ sợ lúc bình ổn rồi mà vẫn đứng im mới lo.còn xóc lên xóc xuống thì chả có gì phải lo cả

1 Likes

Nói chung là nhàn. :handshake:

Hôm nay giá đỏ em phụ thêm các bác 10k , chờ ngày họp mặt đại hội võ lâm, để gặp minh chủ thần thông quản đại Bình Bô.

Nhịp chỉnh cho các bác T+ bắt được đáy vùng 25-28 đã kết thúc, từ mai CII vào nhịp tăng tiếp được rồi nhé!

2 Likes

CII cá mập đạp ATC để gom hàng kinh quá. Chuyến tàu này phi chắc dữ lắm đây.

2 Likes

Phi đâu k thấy, lẩn quẩn 30-35 bữa h.

Mình tin cuối năm nay ít nhất phải vượt đỉnh 60

1 Likes

Bọn nó phải gom xong mới phi được chứ, bây giờ đạp mà ko sàn được là dữ rồi.

2 Likes

Nay đóng cây búa ngược vol thấp … báo hiệu phi mạnh… vol 4.5 triệu thấp nhất trong 15 phiên chứng tỏ hết hàng rồi.

Chuẩn đấy, mình cũng có cảm giác hàng trôi nổi giờ ít lắm rồi

1 Likes

lái kê 200k đè gom ATC mà ko có ai bán…còn đâu mà bán…? gần 2 tháng nay bố nào ôm cũng cắt trym hết gần rồi…

2 Likes

Giờ còn lại mấy ông lỳ đòn thôi, sắp tới Lái kéo tăng 50-100% mấy bác lướt sóng lại nhảy vào khen uptrend mua đuổi

2 Likes

CII giá 30-32 là đáy rồi.Có ai bán nữa đâu

2 Likes

Thấp nhất và vol bằng 50 phần trăm so với các phiên thông thường.

2 Likes

Hôm nay lái để nhỏ lẻ tự chơi :grin::grin:

2 Likes

Chờ vượt 40 bọn bốc cơ nó mới khuyến nghị khách mua… còn giờ nó chê kinh lắm bảo hàng lởm…:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::cry::roll_eyes:

2 Likes

Đó lạ là cái này đấy.

1 Likes