CII - Tầm nhìn 5 năm và Topic giải đáp các thắc mắc của Cổ Đông!

Hơn 40 mới khuyến nghị xong ăn được 10-20 lại khuyến nghị bán, thế nó mới chán :joy:

1 Likes

Pic Cii giờ còn vài ae giao lưu cho vui được rồi. Để tay to gom cho cp cô đặc lại, ko cần gấp

1 Likes

Từ mai anh xẽ chỉ đạo cho chạy. Các chú cố zững tai chèo nhang.

1 Likes

Ít lắm còn chưa đến 80 khách cho 3 pic trên F2 này còn F3 ko còn pic nào…:laughing:còn Cụ hô họp Đại hội đuổi lão Bình gdoc cũng lặn mất luôn chắc tự thiến rồi…:laughing:

1 Likes

Anh là lái à, hay cá mập. Vậy anh cho chạy gấp cũng dc, để ae nào lỡ kẹt ở trên nhanh về bờ :grin:

1 Likes

Tự nhiên thành cổ đông dài hạn cii haha

3 Likes

Mua vét thôi sắp đại hội sẵn chửi thằng gdoc luôn.

CII đang dần ổn định lại rồi, vừa rồi lên 60 là sóng đuổi khách thôi, sắp tới mới là sóng chính của CII, chưa biết đỉnh là đâu

1 Likes

Nếu vào sóng 3 eliot thì ko biết đỉnh đâu…nếu index ko đi nạng thì anh em cứ hưởng thôi.:laughing:

1 Likes

Giờ ae biến thành khỉ vì đu ngọn cây rồi chả điếc thì sao :laughing::grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

3 năm sau nhìn lại thì đỉnh 60 vừa rồi lại vẫn là vùng đáy thì sao :joy:

Đỉnh sóng 1 mà đã 60 thì đỉnh sóng 3 ít nhất phải 100 mới cân xứng

1 Likes

Sóng này phải 2 năm à bác…

Sớm thì cuối năm nay, muộn thì kéo dài sang năm sau. 2 năm mà x3 TK cũng xứng đang chứ

1 Likes

Topic cứ ít khách như này là ổn, tiếp tục uống trà làm điếu thuốc chờ cuối năm thôi các bác :smiley:

1 Likes

Thằng Dê và thằng Bú tí lại đập nhau tiếp… mai sợ thằng Vờ nờ lại toang🙄 đàm phán ko có kqua…

Ô nào ngâm đc 3 năm thì quá nể luôn.mới bị troll từ tháng 11/2021 mà ae cắt chym cắt cò hết rồi

Phục hồi từ dáy 25 tới giờ là tăng 50% nên nhiều người đã thoát hàng với suy nghĩ kết thúc sóng hồi lắm rồi. Hãy hỏi xem vừa rồi ai mua khi nhỏ lẻ ngày càng rơi rụng?

Tôi ôm mã NAG từ giá 4 tới giờ đang giá 15 luôn nhé

Oil với Gold giảm, DJ đang phục hồi dòng tiền có khả năng sẽ quay lại với CII sớm thôi