CII - Tầm nhìn 5 năm và Topic giải đáp các thắc mắc của Cổ Đông!

Mã đầu cơ giảm thì BĐS lại nên ngôi. Mấy nay dòng tiền vào CII hơi ít nên ko tăng giá được.

Thanh khoản cạn là đáy 2 rồi. sáng h các Cụ chán cả rồi nhỉ… pic có 16 người…dấu hiệu tooyts…tàu nhẹ đây.

Sangt tuần phi được chưa các bác nhỉ

1 Likes

Chuẩn bài là vậy… còn xem lái diễn trò gì nữa không…nhưng nhìn thanh khoản teo tóp thế này thì hết bài diễn rồi. vì bà con bỏ chạy cả sang đu Dầu với Phân hết rồi lại sinh ra 1 lũ đu đỉnh bên đấy thôi rồi.

C2 bán xong 9tr cổ chưa? Nhỏ lẻ chưa vào vị đợi bán xong thôi. Đợt này sideways đáy là chỉ cần thêm thời gian nữa.

chưa có thông báo bán đâu. HDQT ra nghị quyết thôi chứ ban giám đốc chưa có động thía gì. giá này bán vào mắt à… giá CPQ là 36 rồi.

E lại vừa nhập thêm 1 ít trung bình giá.bờ thì xa quá mà các bác đến chậm quá nên e đang tự bơi về gần các bác.các bác nhấn ga thêm 1 tí là e lên được tàu rồi ae cùng ra khơi đón sóng to hơn

1 Likes

Vùng giá này khá an toàn rồi. Mua lúc tích lũy như thế này mới đúng chứ đợi lúc kéo CE mới FOMO dễ đu đỉnh

1 Likes

Nay múc thêm 17.5 K, tầm nhìn ít nhất BCTC quý 1 ra, nếu ok thì để lâu cũng dc, CII đang ở vùng trũng của KQKD và giá cổ phiếu, còn nhiều dư địa mà ae lo gì. :yum:. Nhìn cung giao dịch kiếu này cũng tương đối cạn cung rồi. :kissing_heart:

1 Likes

còn gì nữa đâu mà chơi

Giá lại quay về vùng mua đẹp, anh em chuẩn bị tiền múc mạnh vùng 28 ±2

Nay lái nó tự quay tay mua bán đạp theo thị trường để test cung thôi…anh em ko cần xoắn đâu Vni chưa sập ngay được nếu chưa vọt lên đỉnh cũ 1525

T2 vào được chưa các bác? Ê dịnh cầm một năm

1 Likes

cầm 1 năm dc thì vào mạnh vùng giá này đi khả năng ăn là rất rất cao

2 Likes

Trước nghĩ thì 1 năm là lâu mà t cũng cầm đc 3.4 tháng rồi =]] . Người xưa chắc đã out hết

1 Likes

Cảm ơn b

2 Likes

Mỗi người đều có quan điểm và kỳ vọng riêng khi tham gia một khoản đầu tư. Cá nhân mình thấy CII ở vùng giá này khá rẻ và mức chiết khấu khá ổn dựa trên tiềm năng doanh nghiệp. Nếu trong những phiên tới giá CP giảm thì mình sẽ mua tiếp. Mình nói trên quan điểm cá nhân nhé, ko khuyến nghị gì cả. :grinning:

1 Likes

Để thủng cả 30 luôn.Lái k đỡ giá à

2 Likes

Lái đang đợi tin cắt MG để hốt hàng giá rẻ thì đỡ làm gì sớm.

Hành động giá của CII dạo này khá giống với DIG, CEO, LDG,… khả năng thời gian tới vẫn đi theo nhóm này. Phải chờ có kqkd thì mới tìm dc động lực mới. Cùng lắm thì về vùng hỗ trợ 25-27 thôi…

1 Likes