CII - Viên kim cương bị vùi trong bùn, cơ hội ăn X2,5 trong vòng 6 tháng

quy-hoach-thu-thiem-03

1 Likes

Tham khảo thêm con PVM này toàn đất siêu đẹp, ví dụ như gần 2000 m2 ở số 8 Tràng Thi, Quận Hoàn Kiếm, HN. Trồng cây bắt đầu đến lúc hái quả:

2 Likes

Cướp đất kinh hoàng

Trò mèo… đất ngoài có sốt thật, mà không đến vậy

Đánh nhau tận bên tây chứ liên quan gì ta đâu mà mấy bố cứ lo vác hàng ra bán rồi phải đua lại, cứ hàng ngon cầm cuối năm có bánh chưng thịt hết nhé anh em: FLC CII KSB DDN HBC VPH…

1 Likes

IMG_20220221_171014

1 Likes

CII đặt kế hoạch lãi ròng 757 tỷ đồng năm 2022

Trong văn bản giải trình khắc phục tình trạng cổ phiếu bị cảnh báo, CII cho biết Công ty dự kiến bắt đầu thu phí hoàn vốn cho dự án cao tốc Trung Lương - Mỹ Thuận từ quý 2/2022, là tiền đề quan trọng giúp cho Công ty tạo được dòng tiền, đảm bảo khả năng trả nợ và tính an toàn tài chính cho Công ty. Theo đó, tổng doanh thu thu phí cầu đường trong năm 2022 ước đạt từ 1,500 tỷ đồng (chưa bao gồm dự án Trung Lương – Mỹ Thuận) đến hơn 2,200 tỷ đồng (bao gồm dự án Trung Lương – Mỹ Thuận).

Cổ đông CII được tiếp thêm oxi :))

2 Likes

CII là một cổ phiếu có cơ bản rất tốt, chỉ tội những dòng tiền tham lam biến nó thành cổ đầu cơ thôi, chứ nếu đi cùng doanh nghiệp từ tháng 8 năm ngoái đến nay thì vẫn lãi x2 trở lên rồi, và hòan toàn còn ngyên kỳ vọng cầm đến hết 2023 sang 2024 ^^ các bác vào topic đọc trải lòng của tôi về quá trình tham gia thị trường của tôi nhé, nếu thấy hay có thể để lại một like or comment ủng hộ tui :smiley: [Chứng khoán nghìn lẻ một phiên] GIA TỘC ROTHCHILD, TÀI CHÍNH VÀ BƯỚC CHÂN VÀO THỊ TRƯỜNG QUA TÀI KHOẢN CỦA…BỐ BẠN - #10 bởi BenjaminGraham

5 Likes

Ok thanks bác

Cảm ơn Bác đã chia sẻ!

bục cả đáy cũ

Còn thở ko mấy dân chơi hệ mõm ?

1 Likes

Bác còn CII ko? Em thấy topic nào cii bác cũng chửi. Em nghĩ bác cũng kẹp giống em 🥹🥹🥹

Tôi ăn vòng 1 mua 25 bán 28, vòng 2 fomo THM mua 39 bán 45, lần cuối vừa rồi thì bắt đáy 32 mà phải cắt lỗ 30,5. Tính ra tôi còn may mắn chán, còn việc tôi chửi thì là đương nhiên, mấy con ■■■ mõm kia tôi hẹn gặp ở đhcđ bao lần mà ko 1 thằng nào dám ra mặt, cái mõm chúng nó bô lô ba la ko gây thiệt hại cho tôi nhưng ae bạn bè tôi biết vì nghe theo chúng nó mà giờ người thì bán nhà, người thì bỏ bê đi đâu ko thấy nữa rồi, có người phải cắt lỗ gần chục tỉ vì cái tụi ■■■ má hô hào này

1 Likes

Vâng. Cám ơn bác bộc bạch. Em cũng âm gần 40% con này rồi, cũng theo hô hào mà ko cắt bác ạ :joy:. Tuy nhiên xuống tiền là do mình, giờ có chửi thì tiền cũng ko lấy lại được. Sự việc đến nước này có lẽ do cái nghiệp mình phải trả, suy nghĩ như vậy cho đỡ nặng nề chứ suy nghĩ tiêu cực nhiều lại hành động tiêu cực, rồi nhảy lầu như ông ở HN thì ghê quá.

Nát quá nát rồi

CII cục cứt trong bồn cầu, cơ hội chia 3 tài khoản trong 6 tháng

1 Likes

cii CII, IDI, LPB, TC6: Bóc Phốt, vạch trần chiêu trò của Bem Lê Vinh (Luật sư Lê Quang Vinh?!)

x 10 lần