Cổ đất chuẩn bị chỉnh ! Anh em chốt lời đi ! Ăn non mua lại vẫn không muộn!

, , , ,

Nói đi cũng phải nói lại phải có ngừoi này ngừoi kia thì mới kiếm tiền đc. Ai cũng đoán đúng thì ai lỗ nữa. Chúc bạn đợi chỉnh thành công. Riêng với tôi có tăng thì mới có chỉnh. Sập sình rớt lên rớt xuống mà kêu chỉnh tôi thấy hài

Thật ra ông nói câu này nếu cổ đất tăng thì ô cũng chả bị sao cả. Tăng nhưng tăng con nào. Ví dụ idj, ceo, dig tăng mà nvl, vic hoặc hqc giảm thì có đc gọi là cổ đất giảm hay tăng ko [quote=“Camap_xuongnui, post:15, topic:491414, full:true”]
Cứ để xem tuần tới cổ đất ra sao
[/quote]

1 Likes

Chuyển hết sang SSI VND anh cả dòng chứng. Tiền lớn, tiền đông, quỹ nội, quỹ ngoại, tổ chức và tao đang gom, đẩy giá đấy nhé :rofl:

Tui là tui chưa biết làm sao, view ngược với bạn hoàn toàn sắp tới ai mua co bds sẽ ăn bằng lần. Rõ thiên thời địa lợi nhân hoà. Dòng tiền có lí do rõ ràng cho việc đổ vào cp bds. Để xem chính sách hỗ trợ rã đông bds của nhà nc thắng hay mấy cái ptkt xàm xí thắng

H này mua cp dòng ck mới là rủi ro

Còn theo media đánh chứng thì các chú còn phải mất tiền dài dài, vì chưa hiểu gì về sòng bạc này cả.

Kể cả cổ đất giảm t cũng chẳng đc gì. Lúc chú màyy còn chưa lên diễn đàn này thì anh đã phải cắt con hàng dig giá 20 huề vốn đó. :rofl: Ở đó mà mơ mộng ko chịu tìm hiểu ptkt. Học đòi theo a7 dài hạn à, còn cầm cổ 4,6 tháng thì chú còn chẳng hơn bọn nhảy ra nhảy vào, lúc chú chốt lời thì bọn nhảy ra nhảy vào đã úp cái bô vào đầu chú ăn vài vòng rồi .

Nói chung tôi mở pic vậy, ai nghe thì nghe ko nghe thì thôi. 1 cái pic trên diễn đàn cũng thay đổi đc gì, nó chỉ là quan điểm cá nhân thôi.

2 Likes

Tu luyện bấy lâu, nay xuất quân xuống núi, khai trương pic bím anh em con hàng ngon đê anh ơi.

Tiền lớn đang đánh mà lại bảo rủi ro :rofl::rofl::rofl:

Trong rủi do có cơ hội, trong cơ hội có rủi do… Sao chú biết dòng tiền lớn đang vào, hay nghe media nó dắt mũi. Nó vào đc thì nó cũng bán ra được.

A chịu thôi, e theo bao thầy ptkt trên diễn đàn này, a ko hỏi em thì thôi :joy:

Kk. Tao nằm ở gầm giường bọn tay to mà :rofl::rofl::rofl:

Tay to thì tạo lập sân sau cũng hốt xác hết thôi :rofl:

Tay to mỗi nhịp làm 20 đến 30% cũng tiền tấn rồi, đ.éo tham

Thế thôi chứ cần gì tham, tham quá tử thủ cùng thầy x10, x100 lần tài khoản thì lại mất cả ,:grinning: béo mấy thằng sân sau thôi, chúng nó chia cỗ cả, 1 màn kịch tuyệt vời

Sắp chỉnh là bao giờ. 1500 điểm mới chỉnh à

1 Likes

Mấy thằng hay phán thị trường sẽ tăng hay giảm thì hoặc là bọn chim lợn, bìm bịp, 2 là thể loại đếch biết mẹ gì về thị trường cả.

1 Likes

Thế chú biết gì về thị trưởng thể hiện cho mọi người coi nào :))

1100 còn chưa tới thì mơ gì 1500