Cổ đất chuẩn bị chỉnh ! Anh em chốt lời đi ! Ăn non mua lại vẫn không muộn!

, , , ,

T ko đoán thị trường tăng hay giảm và không khuyên ai nên mua hay bán là trình độ của t đã hơn m vạn dặm rồi cần gì phải thể hiện theo kiểu xàm xí như mấy thằng trẻ ranh môi giới như m.

Trẻ ranh môi giới là chú em đó? Ko biết thì dựa cột mà nghe, loại cóc cáy tôm tép như chú chưa đủ tuổi đưa ra so sánh với anh :)) bố m có khi còn gọi t bằng anh đó thằng nhõi con ạ, lên F này đc mấy tháng rồi

Lâu lâu ko lên F giao lưu mà toàn mấy thằng nhõi con lạ hoắc à :joy: sợ chúng m quá đi. Đầu tư giá trị đi rồi bán nhà

Nổi quá :bird: lên sóng f xôm hẳn

Ta phím cho :bird: con ấy ấy có thấy ko kkk

Rồi mấy thằng già đời sẽ xuất hiện hết từ giờ tới cuối năm thôi. Ko phải riêng tôi, thằng bìm bịp ý là 1 ví dụ

Dạo đang theo mã nào đó cá ngựa tím

Psh , fit, dtd :yum:

1 Likes

Dtd cơ à, chốt lời đi nó lại mất tiền bây giờ, chỉnh múc lại là được

=) chú đánh hay quá, mua rẻ bán cao, lên chú bán đợi chỉnh chú mua lại là được, rồi lại ăn đợt 2-3. chắc tài khoản lời chục tỷ là ít

Thôi đé.ở xem ck bóng chuyền

1 Likes

Tài khoản anh show cho cả pic coi rồi. Kể cả trước đây t mua bán dig cũng đều show lệnh lên, chục tỷ với chú m là to nhưng ko có nghĩa với người khác là to.

1 Likes

Tụi trương tam gia, upbo thấy bảo chúng nó có sân chơi mới à. Mài biết ở đâu ko

Cố nhân trên F đâu còn mấy ai
Cổ đất thì cũng đã x2
Thôi thì chốt lãi ta làm vòng mới
Không lại Ra đảo lạnh lắm các em ơi !

1 Likes

Cả năm trời lên núi
Cúi mình ngó giang sơn
Cơm ăn ngày 3 bữa
Trời ơi ! tới thời chưa !

Mà.y gọi thằng bô lên nữa cho đủ cặp, động viên nó tý dạo này mất vote r

:joy:

chốt clmm, giảm kêu gồng mới lên xíu kêu chốt, chốt ccmm

Lại nick ảo thằng nào đây, t nói thẳng luôn là năm nay trong trường hợp kịch bản xấu có thể về lại 850 đó. Ở đó mà ko chốt, lúc giảm t kêu gồng khi nào nhỉ???

Thế nhóc giỏi chuyên môn à, phân tích cho anh con dig xem thời gian tới ra sao??? Việc anh giỏi hay ko giỏi thì các thành viên trên F kiểm chứng. Đâu tới lượt cóc cáy như nhóc lên tiếng.