Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

1 Likes

Thầy ơi về thị gái liệu sắp tới ceo có đuổi kịp dig không ạ , con đang tất tay ceo @Sieucophieu12345

Thầy ơi bơm tiền nếu có thể đẩy tăng trưởng GDP về 5-7% thì nhà nước sẽ dừng bơm tiền hả thầy?

Biết trước thì ai cũng giàu hết nhưng thức thời mới là trang tuấn kiệt kk

Mình là f0 mới tham gia lặn lội diễn đàn tìm hiểu mong học hỏi dc ít kinh nghiêm từ các a/c/e đi trước. Tình cờ đọc dc thầy trả lời 1 bạn hôm qua lần đầu đặt lệnh ko biết cách cho lắm lơ ngơ mua 1000 cổ phiếu mã HAR mà ấn những 5 lần bằng giá trên bảng điện luôn chứ ko đặt dc giá. Hic
Hy vọng… ko bị ck tống cổ ra khỏi cửa

1 Likes

Bác nói chuẩn chỉ những ai trải qua mới biết ,những người đã từng lăn lộn làm ăn ngoài xã hội thì cái nhìn cũng khác

Có hàng DIG thì ôm chặt vào nhá =))))

2 Likes

Đúng rồi hàng của chủ tịch hạ phò lắm vào chỉ có chết

2 Likes

Tuân lệnh Đại tướng quân!

Thầy A7 nắm được huyền cơ. Thuận Thiên Thời đánh định bàn cờ. Đệ tử đi theo vẫn bất ngờ. Tự hỏi đang là tỉnh hay mơ.

Cụ thớt cứ l14, dig, ceo, cii, ldg, nha vác tiền ra mà táng. Vinh hoa phú quý.

Nói thật nếu người ngoài mà chưa hiểu được văn phong của Thầy, chưa được trực tiếp nghe thầy giảng thì cứ ngỡ A7 lùa gà như ổ đa cấp. Ngày xưa em nghe broker cũng có suy nghĩ vậy nhưng tính em tò mò tìm hiểu xem thầy A7 là ai rồi vào lớp thầy chia sẻ qua zoom mới thấy lối văn trên mạng của thầy rất gần anh em lao động ko cần hoa mĩ như mấy chuyên gia. Nếu bạn nào chưa có hàng hay vô tình vào đây đọc đc thông tin hãy xem như may mắn. Vì theo Thầy chưa thầy ai kêu bị up bô hay nghèo cả toàn ăn bằng lần thôi. Khi cả xh nghi ngờ thì m nên nắm giữ kẻo bữa sau xh đi cướp thì muốn có hàng CEO 200k hay DIG 250k cũng ko mua đc giống như L14 bây giờ vậy

8 Likes

Nên bán nhà mà mua thêm.

L14 - DIG - CEO
Cùng nhau, chúng ta sẽ đi xa hơn!

1 Likes

sao biết hả SOLOBICO9

Báo chí nhắc đến cụ 7 rồi đây

9 Likes

Loại lẹt phẹt cò con lướt lát ăn vặt mới nói điểm mua, tài phiệt trú ẩn giá còn rẻ thì nó quất thẳng tay. Đẳng cấp khác nhau nên biết tài phiệt thông minh hay bọn lướt vặt là thông minh, dòng tiền của tài phiệt là dòng tiền lớn hay dòng tiền của bọn đi xe bus đánh chứng là lớn? Đâu là dòng tiền thông minh?

3 Likes

L14 xứng đáng tiền triệu, ngoài đất còn có tinh hoa của ck vn, thông qua lfi

T hỏi Thầy chứ có hỏi m đâu mà m sủa cái mõm vào

chúc mừng bạn sang bên này

1 Likes