Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

đây là dự án vị thanh hậu giang.

1 Likes

Hai anh em nhà em hâm mộ thầy A7 lắm, ông anh còn xăm chữ Đệ thầy A7 sau cổ nữa :grin: dù chưa được học với thầy lần nào nhưng vẫn rất tự hào làm đệ của thầy A7. Nào thầy mở lớp cho anh em xin 1 vé ạ. Chúc thầy sức khỏe để dẫn dắt, chỉ bảo ae đầu tư ạ :sparkles:

5 Likes

Thầy cho em hỏi con NBB mua mới được không ạ.

3 Likes

Quy hàng sớm thì còn đc hưởng lộc chú A7.chứ mà phản thì chỉ có chờ nhập trại.kkk

2 Likes

Mấy thằng đó mà thấy ngoài đời đạp cho nó mấy phát, mẹ tụi nó nghèo và dốt chỉ được mỗi cái là tự tin thái quá.
Thấy họ ôm cổ đất tăng mút chỉ đứng ngoài động kinh bài đặt phân tích tương lai đủ kiểu

1 Likes

Đó là CLG, PPI, cổ nát nhất cũng điên theo L14,CEO,DIG.

4 Likes

Mày có biết là cái lũ bất tài ngu dốt đến mức như thế nào chưa mà ko chịu tìm hiểu ? Còn thày A7 đầu tư Ck trên cái TT này bao lâu rồi, thành quả ra sao mày cũng tìm hiểu chưa mà bảo thày vội bơm oxy? Đúng là con bò mà cứ tỏ vẻ ta đây.

Chim lợn Bạch Huệ, Thái Phạm, chiên za…vẫn đang hoạt động và đang rất nóng ruột vì cổ đất cứ tăng vù vù

2 Likes

Như Đại ca A7 @Sieucophieu12345 tính thì dựa trên Qũy đất và giá bán thì:

L14 - 3 triệu/cp, DIG 2.5tr/cp, CEO 2tr/cp, CII 1.5tr/cp…

4 Likes

3 Likes

Dựa theo số lượng cổ phiếu này à bạn

SBS là công ty lởm, sắp phá sản.

Gía sổ sách 1.600 đồng/cp, cổ phiếu 18k thì SBS siêu siêu nguy hiểm. Nhìn VND, SSI nhận định về CEO mà học tập.

Cổ đông CEO có thể kiện chết SBS vì 1 bài viết của 1 thằng nhân viên môi giới bố láo

4 Likes

Thằng H nùn cũng vứt,cđ ssi chết đói 14 năm kkk. :laughing:

1 Likes

Anh đưa tiền cho thằng tư tưởng trộm,1ngày nó đói sẽ vặt anh.không yên tâm. :laughing:

1 Likes

Thầy cho con hỏi Cii còn cầm được k ạ

Hi vọng em sớm được chứng kiến cảnh tưởng kinh khủng đấy thầy ạ!!!

Thế mời người ra đầu tư cp khác đi. Chi chô ở đây làm chi.

Để theo đc A7 phải có ít nhất 7-10 năm kinh nghiệm trận mạc, qua bao bài học xương máu mới thấm và áp dụng đc những điều A7 nói.

Có phím hàng thì người ta sợ cũng chẳng dám mua, hoặc có mua thì lời 30-50% sẽ chốt lãi, kg ăn dày đc.

Muốn ăn dày, trụ vững, phải có công phu thâm thuý, nội lực hùng mạnh. Nếu kg chỉ ăn xổi ở thì thôi. Chả đc gì.

Những người cãi A7 là do kinh nghiệm, đầu óc non nớt. Kg trách họ đc.

3 Likes