Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

Nhìn chủ tịch lướt sóng hơn cổ đông thế còn hỏi.

DXG chưa tăng

CII giá tiền triệu vẫn còn rẻ

1 Likes

seen

HAR ko thua gì CEO giá còn thấp…hành trình ga 50 trong Q1/2022

2 Likes

Lãnh đạo ko ra gì,tầm nhìn ngắn thì chỉ mức đó thôi.Giá cp có lên tầm cỡ tiền triệu như DIG phải có tầm cỡ quan hệ như bác Tuấn

Sao đọc được trả lời đó của anh 7 còn đặt HAR thế, A7 nói ko để ý HAR rồi, xúc CEO mới giàu to.

1 Likes

Hi anh A7.

Anh có thể tư vấn DIG thiết kế lại kiến trúc cho Long Tân cho đẹp hơn được không anh? Có thế chịu tốn kém tí thuê mấy kiến trúc sư cỡ Frank Gehry làm cho hoành tá tràng. ( ý kiến từ cổ đông sở hữu 100 cổ DIG).

2 Likes

Cầm CEO lòi mồm rồi nhờ

Ceo ngon quá thầy ạ
Mê Linh tái khởi 6 dự án đô thị ngàn tỷ đồng sau 10 năm đắp chiếu

Liên quan đến VCB, sợ đếch gì.Ngân hàng Nhà nước yêu cầu báo cáo việc cấp tín dụng cho DN đấu giá đất Thủ Thiêm | Vietstock

https://vietstock.vn/2022/01/ngan-hang-nha-nuoc-yeu-cau-bao-cao-viec-cap-tin-dung-cho-dn-dau-gia-dat-thu-thiem-757-923219.htm

E đoán bác là kts ah :))

4 doanh nghiệp tham gia đấu giá, thì 2 doanh nghiệp thuộc Vạn Thịnh Phát, sao mà bỏ cọc được? Hold to die!

Thầy có tự tin khi nghĩ dig 3-5 năm nữa sẽ vượt dc vốn hoá của vhm ko ak .va thầy sẽ trở thành tôp ti phú đô la của Việt Nam! Ko ak

1 Likes

sao bạn nói chuyện với người lớn tuổi bố láo vậy, tôi khuyên bạn đừng nói kiểu này với người đáng kính.

1 Likes

BH quay xe rồi thầy ơi…

Thời chưa đến vận sẽ không đến. Thời đến rồi càn cũng ko đc. Gan chuột nhắt thì nên đứng ngoài kêu thôi. Còn gan hùm thì múc. Cướp. Hở ra là cưới. Thời đến rồi ai ra mà cản hộ cái.

1 Likes