Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

cảm ơn thầy

thế này thì nên buồn hay nên vui bác.chứ chim lợn mà quy hàng hết,ai cũng khen ngon là là lúc nên xem xét

hỏi làm gì nữa bạn ơi chân lý là L14 DIG CEO, cứ 3 con này mà múc

Chu kỳ BĐS này có thể kéo dài 7-10 năm mới hết. Thì 15-20 năm sau có lặp lại chu kỳ BĐS mới nữa kg A7? Ví dụ như sau Plaza Accord, TTCK Nhật tăng mạnh suốt 4 năm rồi kg lặp lại đc nữa.

1 Likes

Có link hay hình ảnh gì vụ này ko, cho mình xem với, về mình đưa cho ku kia hâm mộ BH lắm, kk

Ceo giờ này vô được không thầy A7, em cảm ơn thầy nhiều ạ!

Đợi 8xx hẵng vào giữa năm nay thôi . ko phải đợi lâu đâu

1 Likes

em góp vui tí :grin:

9 Likes

Cà phê F cũng quy hàng nốt. Chán

7 Likes

cứ đợi lên 1 triệu / cổ rồi vào, chắc ko đến tháng 6 đâu

1 xị họ bảo xa mà
5 xị họ bảo lùa gà đầu cơ
10 xị họ vẫn nghi ngờ
20 họ bảo lơ ngơ mất tiền
50 họ bảo lũ điên
100 họ bảo thừa tiền éo mua
Trăm hai họ bảo đếm cua
200 họ bảo mua thua chắc rồi
300 ngấp nghé bồi hồi
Ước gì mua sớm giờ tôi giàu rồi !
Đầu tư mà muốn có lời
Không mua lúc rẻ lấy lời ở đâu?
Biển nào mà biển chẳng sâu
Đất nào mà đất chẳng lên dài dài!

3 Likes

image
Chuyện thật như đùa, kkk

3 Likes

Cổ đất nhiều công ty tốt nhưng em chọn L14 bởi có L14 là em có trong tay bộ não A7, được mỗi năm đi họp hội đồng cổ đông L14 được gặp A7, nghe A7 nói chuyện. Có L14 là em có Đội ngũ tinh hoa nhất trong thị trường chứng khoán kiếm tiền về cho em. A7 giàu sang, em cũng chút phú quý. Cảm ơn A7 nhiều rất nhiều. Nhờ A7 em mới hiểu thế nào là kinh tế vĩ mô là đầu tư đúng nghĩa. Chúc A7 có sức khoẻ, hạnh phúc và bình an

8 Likes

Cái bọn SBS này mới là loại giá đang ảo. Công ty tài chính mà định giá P/B=11, P/E =220. Không thấy các chiên za chê con này nhỉ, con cổ có tài sản thì lại đi đi định giá theo P/B với P/E rồi đi chê. Xã hội đúng là đảo điên rồi.

2 Likes

Thấy con CEO từ quỹ đất và Mảng du lịch làm gì có cửa so sánh với FLC ấy nhỉ? tăng ảo quá

1 Likes

Cafef vẫn đang CL DIG đó bạn
HomeTin mớiMarketWa

Chúng đang xoắn đít vì ko có hàng, lo tiền nhóm lò …

39 Likes