Cổ đất thời bơm tiền mở mắt CE, tình trạng các chiên za xoắn, quắn đít, khóc thét, kêu gào, chim lợn trên diện rộng, sự tra tấn khủng khiếp

Định mệnh bọn chim lợn VDSC định giá 36.1 thầy ạ. Chắc đang muốn cướp hàng của ta ;))

1 Likes

Thầy số 2 thì ko ai số 1. Thầy phải được dựng tượng ở VN. Cám ơn thầy

2 Likes

FLC có Phú Quốc ko , có Vân Đồn ko ?? ko tự đặt câu hỏi tại sao FLC thanh khoản luôn to còn DIG CEO luôn bé à có loại gì tốt mà muốn mua bao nhiêu cũng có ko ???

2 Likes

CEO mở bán 60 căn trước tết ở Vân Đồn. Liệu phi lên 2 lít trước tết âm dc ko thầy :grinning::grinning:

2 Likes

FLC nó đã chia tách hàng bao nhiêu lần rồi, lãnh đạo thì chuyên buôn giấy lấy vốn … đừng hỏi vì sao no vẫn lẹt đẹt thế

1 Likes

Lãnh đạo Apec =)) tung bài viết dìm hàng DIG =)) chắc hi vọng sang tuần mng bán DIG CEO quay lại múc API IDJ cho nhỉ. @Richdad_Nguyen =)) haiz vl

1 Likes

Cái này Hậu giang chứ Long Tân nào

tiện đây báo ae là có tiền thì né né IDJ vs API đi nhé. Họ nhà ý vẽ cây thông đẹp lắm. :slight_smile:

4 Likes

E cảm ơn thầy A7 rất nhiều.

Hôm nay đông vui thế Thầy ơi

43 Likes

Có cổ nào 2.5tr trong lịch sử CkVN chưa bạn. Sao mình tìm dữ liệu thấy 9xx của BMC cao nhất nhỉ.

Bác nào viết bài hịch tặng thầy A7 này quá hay
Long phan , thái phạm , thắng ơi nghe xong chắc đái ra máu
Kkkkk

13 Likes

Ai chép nội dung đó lên đây cho ae cùng đọc với

T2 ceo lại tím rồi

Screenshot_20220107-122945_Gallery
Đây bạn.Vì thế nên mình đã all in CEO và DIG sau khi đọc bài này

10 Likes

SJS nó lên 728K tách 1:4 vào tháng 1/2007, đến tháng 5/2007 tách 1:2 và leo lên đỉnh hơn 300k sau đó. Như thế có đúng là 2,5 triệu không?

1 Likes

Rồng việt định giá dig 36 trong khi quĩ xúc giá 91 chắc quĩ thừa tiền thầy ạ chắc e xúc thêm chơ đỡ sợ

2 Likes

Vâng bác. Cảm ơn bác nhiều ak !

Vâng Bác. Em cảm ơn Bác nhiều ak